Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bồ kết em số 06 Nhạc Dương Lầu Hào Nam

Nguyễn Việt Dũng

Thành viên mới
Qua có dịp gặp lại em 06 Nhạc Dương Lầu phố Hào Nam nên nay post bài này cho anh em tham khảo, nào có dịp thì ghé qua thăm em nó cho biết.
Em 06 mặt rất xinh, body khá ngon, 3 vòng đều ngon và luôn nở nụ cười trên môi. Gặp em nó thì có hai công đoạn. Công đoạn một là massage khỏe, em nó MS body thích cực luôn các bác ạ. Em làm khá bài bản nên mình khá là hài lòng về khoản MS này. Cả người sau khi massage xong thấy sảng khoái lên hẳn luôn. Được 1 hồi thì hứng quá nên mình bảo em sang công đoạn 2 em nhé, em ok ngay.
Em bắt đầu MS cho thằng nhỏ của mình, mơn trớn nó , và em chăm sóc thằng nhỏ như đang chơi 1 trò chơi vậy. Liếm bi, đá cột rồi ngậm mút như kem làm mình muốn phụt ngay vào miệng em. Bảo gì em làm theo hết, con bím em thì sũng nước, còn khá là khít đem lại cảm giác rất là chân thực. Được tầm 10p thì mình out cả vào alo em ý. Xong xuôi anh em con nằm trò chuyện một lúc mình mới về .
KẾT LUẬN : MS mình chấm em nó 8đ, thư giãn mình chấm em nó 9đ. Nói chung em này tài sắc vẹn toàn các bác ạ. Sẽ còn gặp lại em nhiều lần nữa!

Đính kèm

Kunka3011

Thành viên mới
T6 nó đóng cửa chống dịch có mở đâu mà các ông bốc phét , toàn pr vớ vẩn