Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bên em 999 Nhạc Dương Lầu một ngày mưa gió

Nguyễn Việt Dũng

Thành viên mới
Hà Nội dạo này mưa gió kinh quá anh em ạ. Lượn lờ topic với trí nhớ thấy phố Hào Nam có NDL mới khai trương không lâu, tặc lưỡi chuột bạch thử về còn review cho anh em

Phòng ốc khá đẹp, sang chảnh chắc do mới xây nên vậy, bước vào thấy sanh hẳn lên.

Về nhân viên hỏi dò thấy bảo có tầm hơn chục em, xác định chuột bạch nên pick em 999 luôn, số này đẹp quá nên nghĩ người cũng đẹp thôi, ngành này nó hay vậy

Em này gu mình dây cây cảnh, mặt xinh xắn vline (ai thích xôi thit tránh xa nhé), da trắng, mặt chấm được 8.5/10, vú vê tuy không phải dạng To vĩ đại nhưng chắc, hồng hào, Bướm hồng ko cavat, nước nôi nhoe nhoét nhé (ai thích các lốt tê vét thì hợp luôn). Kỹ thuật theo kiểu dâm nữ nhưng không vồ vập mà nhẹ nhàng như mèo con, liếm láp gợi tình. Mọi thứ với em nó cứ nhẹ nhàng như người yêu, không giống đi check hàng hay liên hoan xác thịt.

Tổng kết chuột bạch địa chỉ mới : Quán xá đẹp , dịch vụ ổn áp, bé 999 phục vụ tốt

Các Review của mình tất nhiên sẽ không thể vừa ý tất cả mọi người, anh em đọc các review ai thấy hợp thì sẽ cứ theo đó mà chọn gái, còn ai thấy k hợp có thể bỏ qua => Cuộc sống bớt sân si, sống anh em cho nhẹ nhàng cùng nhau chơi

Thanks anh em!

Đính kèm