Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bé Hân 2k4 Esalen Massage - (copy của bác Nobita123 )

Một ngày đông lạnh lẽo sau khi đi tập gym về e liền ghé quán quen Esalen để đấm bóp cho đỡ đau mỏi người. Vì đã book phòng trước nên khá là nhanh sau khi em đến thì được nhân viên đưa lên phòng (lễ tân và nhân viên ở đây rất chu đáo và lịch sự ạ). Lên ngồi chờ khoảng 3p thì bé Hân 2k4 gõ cửa và vào cởi quần áo giúp em, em có bỏ qua bước xông hơi để tắm luôn. Bé Hân nhẹ nhàng tình cảm massage ngọc trai cho em trước khi tắm, bé mơn trớn khắp cơ thể và thằng nhỏ của em đang sun hết cả lại vì trời lạnh thì cũng phải ngóc dậy lột xác vì em nó mơn trớn quá kích thích. Sau đó vào bồn tắm sục sạch sẽ trước khi vào màn massge khỏe, bé Hân tuy mới vào nghề nhưng khoản massage khỏe cũng khá ổn áp. Sau massage khỏe là màn thư giãn, em nó chủ động kéo dây áo xuống để lộ 2 bầu ngực to tròn và 2 núm ti hồng hào nho nhỏ. Em nắn bóp trong khi bé Hân sục thằng nhỏ và mút ngực cho em. Chỉ hơi tiếc là em nó sục nhanh quá =)))) chứ k chậm rãi từ từ nên em hơi hỏi chấm ở khúc này. Sau đó thì tắm tráng lại và ra về. Tổng vệ sinh 680k trong đó 280k tiền vé và tip 400k (các bác đặt trước sẽ được giảm còn 280k như em nha). Review tổng thể như sau:
Cơ sở vật chất: 8/10khá ok trong tầm giá
V1 bé Hân: 9/10 to tròn đầm tay bóp rất phê
V2: 9/10 thon gọn khá gầy
V3:7/10 ok

Đính kèm

sevens

Thành viên mới
700K mà chỉ có HJ lại còn không cởi đồ. đúng phí tiền 🫡🫡🫡