Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bé đẹp 33 jspa võ thị sáu

danton

Thành viên mới
Chào anh em,
Chả là đợt này tự nhiên thèm cái khoản massage nuru, cũng lâu lắm rồi từ thời trước dịch covid thi thoảng còn ra trần khát chân với lạc trung thị tẩm, thế là lên các diễn đàn search, thấy khu hai bà này có cơ sở jspa thấy mới mới, chưa vào bao giờ. Thế là nhân cái dịp có tí men trong người thì thử qua đó thị tẩm thôi.
Mình đến tầm 10h tối, lúc ấy khách cũng khá đông, gặp toàn mấy ông anh sushi với ấn. Ngồi chờ 1 lúc, trong thời gian đấy có bạn nhân viên lễ tân ra tư vấn, thích nhất khoản được xem ảnh rõ mặt của mấy em nhân viên.
Cơ sở vật chất thì ở đây miễn chê, xịn vl, cái gì cũng dát vàng. Mình bảo với thằng em nhân viên là a thích ngu trắng trẻo, nhẹ nhàng, ngoan hiền, đừng màu mỡ, thế là sau một thời gian chọn lựa thì mình chọn được em 33.
Vào phòng được 3 phút thì em ấy gõ cửa, ôi đúng là không làm mình thấy vọng, em ấy ngon, đẹp vl anh em ạ.
Đánh giá sơ qua cho anh em:
Mặt: Đẹp, xinh kiểu dễ thương ấy: 9,5 điểm
V1: To tròn: 9 điểm
V2: Eo ót: 9 điểm
V3: Như lồng bàn: 9 điểm
Về khoản servies thì quá ok anh em ạ, em ấy nhiệt tình từ lúc mình và em ấy tắm chung cho đến lúc massage. Cảm giác được chăm sóc từ a đến á nó phê vl, kỹ thuật em này mình đánh giá 9,5 điểm, không có chỗ nào trên cơ thể mình mà không được lưỡi và ngực của em ấy chăm sóc. Cộng thêm bộ real nữa đúng là phê tận nóc anh em ạ.
giọng nói nhẹ nhàng như mía lùi, kết hợp với âm thanh rên ư ử của em ấy làm mình kích thích vl, nhiều lúc chỉ muốn đè em ấy ra làm shot thôi anh em ạ.
Chốt lại với bé 33 này đó là đã xinh xắn còn yêu nghề, anh em vào đây chả khác gì vua chúa thượng đế cả.

Đính kèm