Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bé 39 Trên cả tuyệt vời

Leo Messi

Thành viên mới
Hế lô, bông dua các đồng râm, sau một thời gian dài chỉ tàu ngầm và đọc chùa các bài review của các bác trên diễn đàn và Telegram thì hôm nay, em xin mạnh dạn chia sẻ lại trải nghiệm của mình tại Kỳ Anh.

Chẳng là hôm đó là 1 ngày đẹp trời, em và một vài người bạn có lai rai vài chai ở Hẻm quán. Sẵn có chút hơi men trong người, khi mà thằng anh no say, thì thằng em bên dưới cũng tị nạnh đòi quyền lợi. Vậy nên chờ đợi gì nữa, phải đến ngay Kỳ Anh Massage and Spa gần đó để thư giãn và “giải rượu” thôi :bodo-smile-11:

Nhận xét về nhân viên ở Kỳ Anh thì nhiệt tình và niềm nở. Xem qua list ảnh các bé thì thấy bé 39 có tư thế tuyệt quá :khi-yoyo-1:, lại được giới thiệu là trẻ và service tốt lắm nên em không phải suy nghĩ nhiều, chọn nhanh rồi lên phòng luôn.

Về cơ sở vật chất của Kỳ Anh thì không có gì phải chê, hiện đại, sạch sẽ, giường, bồn tắm rộng rãi, nói chung là ưng ý.

Ngồi chờ khoảng 10 phút thì bé bước vào, đánh giá qua về ngoại hình bé 39 cho các bác dễ hình dung
Face: 8đ (Nếu các bác không khắt khe)
V1: hệ cam, mềm, đầu ti nhỏ hồng, vừa tay 9đ
V2: eo thon, không chút lipit 9đ
V3: cong, săn chắc 9đ
V4: hồng hào, khít, kiểu gái mới lớn 10đ

Vì hôm nay có chút men trong người nên em không xông ướt và xông khô như mọi khi nữa. Ngồi tâm sự với nhau một lúc thì em và bé cũng quyết định đi tắm.
Hai anh em cởi quần áo lẫn nhau rồi cùng nhau vào ngâm bồn. Trong cái không gian chật hẹp ấy hai cơ thể cuốn vào với nhau khá là thú vị các bác ạ. Vì bé đúng gu em, nên em và bé hôn hít, mân mê, sờ mó nhau các kiểu trong đó, nói chung là sướng.

Sang bên bồn tắm thì bé tắm rửa kĩ càng cho em từ đầu đến chym, không sót bất kỳ ngóc ngách nào. Bé cũng Bj cho em trong bồn luôn, lên xuống nhịp nhàng, không ngại nước nôi, khá là nhiệt tình.

Sau đó hai đứa dắt nhau ra giường để mát xa khoẻ và nuru. Bé massage khoẻ tốt, bóp tay, bóp chân, massage lưng, lực vừa phải, làm em cảm thấy sảng khoái, cơ thể như được phục hồi năng lượng.

Sau màn đấm bóp là đến màn thư giãn. Đầu tiên là bé đổ tinh dầu lên người, chà ngực, rồi đi lưỡi khắp cơ thể. Mút từ ngón chân, bàn chân, từ từ lên đến đùi, rồi Wc một cách miệt mài, xong đến mông. Thỉnh thoảng bé còn rướn lên để liếm cổ, mút và ngoáy lỗ tai, cảm giác thật là đê mê, như là có dòng điện chạy qua người, phê vãi chưởng. Bé trườn bò, slide đủ mọi tư thế, thỉnh thoảng còn dùng ngực để kích thích cậu bé. Bé cũng cũng chủ động trườn lên dí ngực cho em mút, em thì phê đến nỗi mấy lần suýt chớ, nhưng may kiềm lại được. Sau đó thì bé xoay người lại, đập ngay quả mông tròn trịa vào mặt em để 69. Bé liên tục Bj, cuối cùng em cũng phải chịu thua, Cia trong miệng của bé luôn, out xong bé vẫn còn Bj tiếp, bác nào đã từng trải nghiệm cảm giác này thì hiểu, phê đến tận óc.

Cuối cùng, hai đứa kéo nhau đi tắm. Xong rồi bé đút hoa quả cho em ăn, cảm giác vui vẻ và tình cảm lắm các bác ạ. Đúng là một trải nghiệm tuyệt vời, ờ mây zing, gút chóp, chắc chắn sẽ còn đến thăm Kỳ Anh tiếp. Thank các đồng râm đã đọc bài của em :khi-yoyo-129: