Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bất ngờ với em số 12 cực phẩm

Nguyễn Hùng Cường

Thành viên mới
Bên Hoàng Long 8 này em đi già nửa nhân viên rồi, nhưng bữa nay thật sự ấn tượng với em số 12 này nên viết bài review luôn.

Ngoại hình trước nhé. Em nó dáng người vừa phải, cũng có da có thịt, ôm thì thích. Mặt xinh và cười rất duyên, dễ có thiện cảm.

Nếu nói về massage thì em nó làm cũng. Thư giãn thì tuyệt đỉnh, HJ BJ WC CIA đủ cả. Lúc em nó thư giãn mình em nó còn chủ động kêu mình móc cua lấy hứng, còn liên tục hỏi han mình thích gì thì em sẽ làm nấy. Phải công nhận V1 của em nó đẹp, rất đẹp nên mình bận cả 2 tay luôn!

Đặc biệt mình đánh giá cao nhất ở em là khoản nói chuyện. Phải nhấn mạnh là em nó nói chuyện rất thông minh, vui vẻ và rất khó để bắt bẻ. Nói chuyện với em nó vui, nhưng không phải vui kiểu dễ chịu thoải mái không lo nghĩ đâu, mà là tranh luận bắt bẻ từng câu từng chữ, ấy thế mà không nói lại được em nó mới chết. Mình ít khi gặp em massage nào nói chuyện đối đáp trôi chảy đến vậy, thậm chí nhiều em có học cũng khó mà được thế chứ không chỉ những em massage đâu. Cho nên nói chuyện với em nó rất vui, kiểu như người yêu ấy.

Tóm lại, gặp em nó là một bất ngờ lớn đối với mình ở chỗ này.

Đính kèm