Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bảng xếp hạng trao giải các sự kiện tháng 10

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Thân chào toàn thể anh em Cộng Đồng X, thế là tháng 10 đã dần trôi qua với hàng loạt sự kiện diễn ra vô cùng sôi nổi và ganh đua. Một lần nữa, mình xin thay mặt BQT Cộng Đồng X gửi lời cảm ơn thân ai nhất tới toàn thể thành viên đã tham gia các sự kiện vừa qua cũng như các thành viên sẽ tham gia các sự kiện sắp tới của Cộng Đồng X.

Sau khi tiến hành trao giải thưởng, chuyển tiền thưởng, gửi mã Code giải thưởng và đưa các tài khoản trúng giải lên VIP thì nay mình xin tổng hợp lại bảng xếp hạng của các sự kiện vừa diễn ra.

Các sự kiện vừa rồi, tuy số lượng thành viên và bài viết tham gia chưa thật sự đông đảo nhưng đây cũng là bước đầu cho sự thành công đầu tiên của Cộng Đồng X trong việc kết nối thành viên lại với nhau nhằm tạo sân chơi bổ ích và lý thú cho anh em trong thời buổi các sân chơi khác đang dần bão hòa và có phần đi lệch hướng.

Sau các sự kiện vừa rồi, mình mong rằng các thành viên VIP đã trúng giải các sự kiện vừa qua hãy cùng nhau cùng với các thành viên trong BQT hợp sức để quảng bá rộng rãi sân chơi Cộng Đồng X này tới nhiều nhiều anh em hơn nữa, có như thế thì Cộng Đồng X mới ngày càng lớn mạnh và càng có thêm nhiều lĩnh vực, sự kiện khác để anh em cùng tham gia chứ không chỉ riêng gì bộ môn Massage.

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Công thần Review giải 1 và 2 đều thuộc về bác Tây Môn Khánh à bác Mod?

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
Hải phòng không lòng vòng vào việc luôn =)))
Tháng 10 sắp qua rồi a e làm bữa thịt chó hóng event tháng 11 thôi nhờ :laluot-31::laluot-03:

CDX

Administrator
Thành viên BQT
ngoài 2 sự kiện chính diễn ra hàng tháng là viết review hay và đua top bình luận ra thì BQT đang suy nghĩ xem có kiểu game hay sự kiện gì độc lạ để anh em tham gia.

Anh em nào có ý tưởng về game hay sự kiện gì độc lạ để giúp quảng bá và khuấy động diễn đàn thì cho ý kiến nhé!

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
ngoài 2 sự kiện chính diễn ra hàng tháng là viết review hay và đua top bình luận ra thì BQT đang suy nghĩ xem có kiểu game hay sự kiện gì độc lạ để anh em tham gia.

Anh em nào có ý tưởng về game hay sự kiện gì độc lạ để giúp quảng bá và khuấy động diễn đàn thì cho ý kiến nhé!
Ad cần detail các quy định về luật của event nhé sợ nó bị biến tướng linh tinh =))).
Sự kiện bình luận mình thấy hơi nhảm spam nhau hơi nhiều ad có idea gì chống spam để bình luận của a e đều đủ mà chất chưa nhỉ :laluot-05:

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Ad cần detail các quy định về luật của event nhé sợ nó bị biến tướng linh tinh =))).
Sự kiện bình luận mình thấy hơi nhảm spam nhau hơi nhiều ad có idea gì chống spam để bình luận của a e đều đủ mà chất chưa nhỉ :laluot-05:
mình luôn check các comment hàng giờ nhé bạn, đa số đều không phải spam mà chỉ là bình luận qua lại nên vẫn được tính hợp lệ, vì mục đích chính của sự kiện bình luận để khuấy động diễn đàn lên

riseup2202

Thành viên nổi tiếng
mình luôn check các comment hàng giờ nhé bạn, đa số đều không phải spam mà chỉ là bình luận qua lại nên vẫn được tính hợp lệ, vì mục đích chính của sự kiện bình luận để khuấy động diễn đàn lên
Mong là vây :D Thôi nhờ hết cả vào ad để tạo ra môi trường công bằng đua top mới sướng. =)) A e góp ý và đón chờ event tới nhé :laluot-29::laluot-18:

Khói thuốc

Thành viên sôi nổi
Nếu để quảng bá và khuấy động dd thì mình nghĩ nội dung game hay sự kiện không nên chỉ gói gọn trong các box massage. Có thể mở rộng ra các đề tài du lịch, ẩm thực, nhiếp ảnh,...

CDX

Administrator
Thành viên BQT
Nếu để quảng bá và khuấy động dd thì mình nghĩ nội dung game hay sự kiện không nên chỉ gói gọn trong các box massage. Có thể mở rộng ra các đề tài du lịch, ẩm thực, nhiếp ảnh,...
bạn yên tâm nhé, vì thật sự các sự kiện vừa rồi cũng là các sự kiện đầu tiên từ lúc diễn đàn thành lập, nên BQT lấy nội dung về viết review về ktv ra để làm sự kiện với lý do là hiện tại thế mạnh và nội dung chủ yếu của diễn đàn là về các bài review KTV massage. nên việc mở ra sự kiện về viết review là hợp lý nhất. Từ đó mới tạo tiền đề để đưa ra nhiều sự kiện, game khác thú vị hơn mở rộng ra nhiều đề tài hơn như bạn nói nhé!

Nói chung tất cả các sự kiện diễn ra sau thì cách thức tham gia, thể lệ và nội dung, hình thức sẽ luôn có sự thay đổi và đổi mới, có thể tuy cùng là 1 nội dung nhưng thể lệ và yêu cầu khác đi, phạm vi khác đi, thời gian khác đi chẳng hạn.

LoveDeath

Thành viên
Các bác thắng giải toàn gương mặt vàng trong làng ăn chơi . Hy vọng các bác sẽ đóng góp nhiều bài viết hay hơn cho CDX. Chúc CDX lớn mạnh, nổi tiếng hơn nữa (y)

Calvin

Thành viên sôi nổi
thường các diễn đàn sẽ sử dụng quét IP, nếu iP nhiều nick trùng nhau thì band cả nick chính và phụ. Tất nhiên cái gì cũng không tuyệt đối, nhưng cũng làm cho các spamer nản lòng thoái chí và chơi cho đàng hoàng hì hì ^^