Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

BA chìm, BẢY nổi - đổi lấy sự sung sướng (SBD 37 người con gái tôi thương)

Bixxx

Thành viên mới
Mến chào tất cả anh em đồng râm! Với tinh thần âm thầm đi check thì rất ít khi Bixxx viết bài report Massage. Nhưng nay đi thấy ok quá và quan trọng là kiếm voucher đi tiếp lần sau nên Bi mới viết bài RP. ? ? ?

Được mật thư rủ rê của anh trai Calvin lập hội 5 anh em siêu nhân Gao đi 5 tính tiền 1 vé nên là hăng hái tham gia lắm. Lê la từ Tân Bình qua đến điểm hẹn là 19h ngồi cafe đủ tụ 5 chiến binh là kéo nhau qua Cs3 Ks Hoàng Long vào chiến thôi. Nhưng đời thật éo như là mơ. . . Và đây là Ba chìm:
Qua đến nơi thì Cs đang full hết phòng do lượng Khách đoàn tham quan quá đông. Đành phải dời thời gian tham quan xuống 1 tiếng nữa tức là 20h30 mới vào. Lòng có hơi hơi hụt hẫng chút vì nhà mình khá là xa, chìm đợt 1! Trước khi đi là 5 anh em đã hò hẹn chọn mặt gửi vàng các em hết nhưng vì không lường trước tình huống khách quá đông nên là các số mình gọi đều kẹt lịch, chìm đợt 2! Tổ tư vấn tại chỗ ngay lập tức hội ý và cho mình 1 số đã kiểm nghiệm, đng hí hửng chắc mẻm e nó không bận thì 5 phút sau nhận được tin báo nay em nó nghỉ, chìm đợt 3. Thôi thì nói với Manager a chọn đại em đi, được cái là ảnh cũng vui vẻ nhiệt tình nói cho bé lên anh không hợp nhãn thì đổi bé khác. Ok hợp lý thế là triển.
Quả là trời không phụ lòng người, nãy Ba chìm rồi, giờ Bảy nổi là đủ bộ, đưa mình ngay em số 37. Bước vào nhìn là ưng con mắt liền, đúng gu mình luôn các bác ạ:
SBD: 37
Xuất xứ: miền Nam thân yêu
Chiều cao: 1m67
Năm sinh: 1995
Cân nặng, tầm 53 54kg
V1: tự nhiên hông có sửa ha nên là khá lép, tại gu Bi thích tự nhiên và không quan trọng vòng 1 thế nào.
V2: đã 1 lửa nên hơi nhão và có lipid nhưng tổng thể khách quan body e nó thì ok.
V3: đã không có vòng 1 thì bù lại cái vòng 3, tuy là cũng ko còn săn chắc như gái chưa qua lửa nhưng khá good.
V4: nước nôi tràn trề, em làm đến Bi là khách thứ 4 mà nước vẫn về như xả đập thủy điện ( có lẽ là do có cảm xúc chăng?? ) kekkeke.
Service: good, very good tút mút. Không thể ngờ là mình lúc đầu tưởng toang ai ngờ khúc cuối lại choáng với service của em nó, khiến mình rất rất rất hài lòng. Em thấymình vệ sinh răng miệng, súc miệng sạch sẽ thì hôn môi thoải mái. Đó giờ Bi thích cảm giác đi massage nhưng phải giống như đi với người yêu nha. Từ Nuru trườn bò, chà xát cọ quẹt 1 shot CIA cho đến khâu massage khỏe rồi làm thêm shot thứ 2 khúc cuối giờ, ta nói 2 tiếng trong đó quả thật rất rất đáng tiền. Gần hết giờ e hỏi Bi ăn cháo gà không em kêu bồi bổ mà tại trễ quá với nãy giờ ăn cháo lưỡi cũng no rồi nên là thôi Bi về luôn. Xuống gặp ngay chiến hữu cũng vừa hoàn thành công tác ra về.
Hẹn ngày tái ngộ với các bro cho một RP khác hấp dẫn hơn tại Nhạc Dương Lầu.
Tổng thiệt hại: " CHỈ CÓ " Lưu ý là " CHỈ CÓ " nhé: 1800k - vé 5 người nên giá chỉ còn 280k, tip 1500k ( bằng vé đi 1 người).
See you again NDL. Chúc các bro thơm bơ với người con gái tôi thương tại NDL nhé.

Đính kèm