Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Bà chị nứng quá vì chồng YSL nhưng lại không muốn có lỗi với chồng

mrzen

Thành viên mới
Chào Anh em

Nay mình lại đem đến cho anh em một trải nghiệm thú vị đi sâu vào nội tâm của một bà chị từng quen biết .... Chị nói muốn có thêm một cái gì đó mới mẻ nhưng lại không muốn làm chuyện có lỗi ấy thế nên cách đơn giản nhất mà mình có thể nghĩ ra ngay lúc này là bịt mắt chị lại để chị có thể cảm nhận trong sự sung sướng mơn trớn của dục vọng ....

Chị tắm rửa sạch sẽ, tỉa lông chim thật đẹp nằm lên giường và chờ đợi ... Đập vào mắt là cái thân thể trắng nõn nà, cái eo thon thả ... ôi gái 1 con đúng là trông mòn đôi mắt ... Mình bắt đầu vuốt ve từ đôi chân chị, liếm từng ngón chân nghe đâu đó tiếng rên nhè nhẹ từ trong khuôn mặt đang bị che kín chắc lúc này bị phê lắm. Vừa liếm xong ngón chân thì mình sang tới bẹn đùi mỗi lần tay thì xoa xoa vùng bụng mỗi lần như vậy cơ thể chị cứ giựt giựt trong sung sướng, Hôn nhẹ lên rốn chị, tự nhiên tay chị từ đâu đến nhấn mặt mình xuống dưới miệng chị khẽ nói " ... em ơi em ơi ..." Thế là hiểu ý ngay mình bắt đầu mân mê cô bé, mỗi lần đưa lưỡi sâu vô chân chị co quắc lại kẹp chặt đầu mình không rời nghe đâu đó tiếng thở hỗn hển cái tay thì bấu chặt vào vai ... Chắc cũng rất lâu rồi chị không được như vậy nên đang sung sướng lắm.

Từ cô bé mình nhẹ nhàng di chuyển lên vùng đồi núi trập trùng, cắn yêu vào đầu vú làm chị la lên cái , miệng mình thì cười tủm tỉm , chị nghe biết mình ghẹo nên cũng tỏ vẻ ngại ngần mà em ... " cái em này, thui nha " Và ngay sau đó là có ngay 1 thứ khổng lồ từ từ len lỏi vào miệng đôi môi nhỏ bé ấy, mình ngồi lên người chị đưa thẳng cậu bé vào hai chân thì đè lên tay và thộn thật sâu đến nỗi chị không thở dc ho sặc sụa ... nhìn cái điệu bộ ấy trông sướng lắm, chị còn nói em mà làm vậy nữa là chị cắn thằng nhỏ thật đấy .

Ngoài Ra ZEN Có Nhận Dạy Kỹ Thuật Chăn Rau/ Máy Bay/ Cua Gái/ FWB cho AE :

Giúp AE
( Tự Tin, Giao tiếp tốt, Tiết kiệm Thời Gian + Chi phí , An toàn khi có gia đình, ...)

SHARE Rau Không Giới Hạn + Dạy Kèm 1 vs 1 + Tài liệu + Hỗ Trợ Tư Vấn sau khi dạy với giá chỉ 1000K

Đăng ký trực tiếp vui lòng Kết Bạn/ Nhắn tin ZALO : 0566163553 , @zenchanrau