Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ấn tượng khó phai cùng số Không Hai (02) NDL

Phong Thần Cước

Thành viên mới
Chào các ae đồng râm!

Số là có thằng bạn mới được giới thiệu chỗ ms "độc", được nó mời đi trãi nghiệm gói Vila bên NDL luôn. Gói villa massage chung, có hồ bơi, karaoke, bia bọt mồi màng ngon phủ phê. Ba thằng book 3 số 02, 33, 66. Nhưng thằng bạn đi số 02, mình vừa nằm cho em massage vừa thị dâm em 02 đi bài với thằng bạn mà kích thích vãi lun. Cuối cùng phải "mượn" 02 của thằng bạn 1 xíu, thành ra được massage 4 tay lun hehe.

Cơ mà xài ké nên vẫn chưa phê lắm, thế là hôm sau lại phải vác trym lên NDL book số 02 lại đi full time với em nó mới hả lòng hả dạ. Mình đi tiếp gói Vô cực 1.200k được giảm 20% do là thành viên diễn đàn. Đánh giá chung CSVC ổn, dịch vụ đa dạng (ms chân, lấy tai, nặn mụn, cạo râu, lột mụn từa lưa lun), ngoài ra thái độ của nhân viên cực kỳ dễ thương, nhiệt tình, đặc biệt là KTV số 02 thì sv tuyệt vời, chiều khách hết nấc, lại có nhiều chiêu mới lạ "quái đản", ae nên đi thử để trải nghiệm nhé.

Đánh giá sơ về bé 02 (theo ý kiến chủ quan của tôi nha các bác):
Face: 9 điểm
V1: To real, chắc size cũng >95, ti nhỏ, hồng hào.
V2: Hơi lipit 1 xíu nhưng cân đối với body
V3: To tròn
V4: Ướt át, mũm mĩm.

Tổng thiệt hại cho lần trải nghiệm thứ 2 với số 02: Tic 960k + Bo/Tip 1.620K. Đúng là đáng đòng tiền bát gạo, rất hài lòng. Sẽ dưỡng sức để thử sang tuần trải nghiệm thử skill của các bé 69, 08, 42 ...

Đính kèm

Sửa lần cuối: