Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Ấm lòng với em số 80 Nhạc Dương Lầu

Hoàng Phi

Thành viên mới
Trước hết xin cảm ơn ae đã chia sẻ những thông tin bổ ích tại tụ điểm này
Tối qua sau 1 chầu đã đời, từ quán nhậu đến karaoke mình gù 2 thằng em đi mát xa nhưng cuối cùng còn đúng 1 mình đi.

Xách con xe ghẻ chạy 1 phát đến Nhạc Dương Lầu bên khu Trung Sơn lúc đấy hơn 12h tưởng quán đóng cửa may mà vẫn chưa thế là phi vào yêu cầu ngày em 80 đang hot trend. Lên cái phòng cuối tầng 3 nhìn cũng khá đẹp được tầm 10 phút thì em 80 vào. Nói ae thông cảm lúc đấy tinh trùng lên não mẹ nó rồi nhìn thấy em nó chỉ muốn thịt luôn thôi nhưng không được haha. Thế là các công đoạn bắt đầu cũng tắm đấm bóp rồi mát xa các kiểu, nhưng mình thích em này cái quả mình tắm xong điều hoà lạnh quá thế là em ý nằm đè lên mình để sưởi ấm. Nói thật quả đấy mình mới thích. Kết thúc là quả CIA rồi 2 ae nằm tâm sự thêm hồi lâu mới ra về.

Nói chung đánh giá em nó thì mình ko biết cách tính của các ae thế nào nhưng mình kết cái thái độ cùng phong cách phục vụ.
P/S ; ae thông cảm mình văn dốt chỉ biết chia sẻ như vậy có gì ae chỉ bảo nói luôn là nếu các em Nv mà đều như vậy thì đảm bảo sẽ còn qua đây nhiều!

Đính kèm

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
bé này làm tốt thì thôi rồi :)))))) mừng bác ngon chim nhé