Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

68 cực phẩm hoàng long

Lão ngư

Thành viên mới
Đi NDL đã lâu hôm nay đổi gió qua hoàng long trải nghiệm.
Bước vào được ql Hoá tư vấn vé vì lần đầu mà.thấy trên diễn đàn có bé 68 đang hot nên yếu cầu luôn.
Được bác Toàn dẫn lên lầu. Vừa mở cửa ra đã thấy đèn chớp và tiếng nhạc nhìn sơ phòng thì thấy bồn tắm khá to đi vào thì thấy thêm 1 khu vực để phao hơi phòng rất sạch sẽ và sang trọng cảm giác rất thoải mái và hứng. Vào xong hơi đc 5p thì bé 68 vào đúng lúc mình mở cửa xong hơi đi ra. Trước mặt mình ôi thôi bé cao khoản 1m67 68 gì đó do tập gym nên dáng bé rất đẹp. Ngồi uống nước tâm sự chút thì bé mời mình vào tắm trút bột hết đồ trên người trước mặt mình là 1 cơ thể tuyệt vời nhìn phát thằng nhỏ ngổng đầu luôn, tắm xong bé hun khắp cơ thể rồi bj cho mình xong bé kêu mình qua phao. Nằm sắp lên phao bé chà vòng 4 lên xong chà ngực các thứ nằm nhìn vào gương là 1 cơ thể tuyệt vời trắng tinh đang ngồi trên lưng cảm giác không thể tả. Do phê quá quay người lại bé đi thái xong bj cho mình chút không kìm được đành out trong cơn mê. Tắm táp lại rồi lên ghế uống nước bé lại ngồi tâm sự ôm ấp chút lại hứng tiếp tục phần 2 bé làm đủ các bài chuyện gì đến rồi cũng đến.
Kết thúc buổi trải nghiệm tuyệt vời. Chắc chắn sẽ đến thăm cs tiếp.
Đánh giá :
Mặt 9 đ
V1: 10 đ
V2: 10 đ
V3 : 10 đ
V4 : nước như thác :))
Cs vật chất cực kỳ tốt : 10 đ
Bác nào chưa đi nên trải nghiệm 1 lần bồn tắm và phao bên này rất phê.
Chúc cs đông khách.

Đính kèm