Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

66 - DOUBLE SIX - ẤN TƯỢNG KHÓ PHAI – NỮ HOÀNG ĐẾN TỪ BALI

jackwu301

Thành viên mới
  • Chắc hẳn câu nói này anh em ta ai cũng đã từng nghe khi xem quảng cáo dầu gội Double Rich - ẤN TUONG KHÓ PHAI rồi các đúng không nhở,
  • Hôm nay mình xin giới thiệu với các bác siêu phẩm Double Six 66 của NDL-HL.
  • À thật ra mình có đi em này cũng vài lần roài, nhưng do mỗi lần đi xong mình quên chụp bill nên không có viết report được. Em tên Chi đến từ Bali nha quý zị ( Bạc Liêu í)
  • Hôm nay 30/8, sau 02 lần không săn được thiên thần 66 của event thiên thần do vướn lịch công tác thì hoy chờ quài cũng zị, mình hẹn zô thăm em luôn, chứ lâu quá không gặp lại bị nhớ.. hehhe
  • Hẹn em lúc 22h ở cơ sở 3 Hoàng Long. Sau chầu chịt nướng BBQ Hàn Quốc ở PMH thì đồng hồ điểm 21:45. Chạy vèo sang HL3 thì cũng vừa đúng 22h. Cùng lúc thì em cũng từ NDL chạy sang ;) Đi chung thang máy lên luôn em êiiiii.
  • Mọi lần nhìn mặc bộ Xa-Phục (đồng phục massage í) Váy với Yếm đã thấy xinhh, nay đi chung thang máy mặc thường phục còn xinh hơn nữaaaa. Nhìn SANG., XINH ĐẸP. ƯNG.
  • Thôi chủ đề chính:
  • Phòng ốc: Quá ổn, rộng rãi, bồn tắm to to, xông ướt xông khô OK, có phao trượt trượt, Nhạc du dương…Đi ở đây xong không muốn đi ở đâu nữa luôn,
  • Trong lúc mình xông hơi thì em ngồi ở ghế salon chờ mình ra, Bước ra thì được em lau cho khô mồ hồi, phục vụ nước và “ trái cây” trên ghế.
  • Nhìn chung 66 quá cute và chiều chuộng, y như người tình í.
  • Úi nãy giờ mình quên miêu tả em nó cho mấy bác dễ hình dung..
  • Face: 9,5… xinh, dễ thương.. như nói ở trên, mặt em rất sáng và nhìn sang;):ROFLMAO:
  • V1: Cam lai, vừa tay, căng mọng, hồng hào 9đ..
  • V2: Muốn eo có eo, nuộttt 9đ
  • V3: Tròn săn 9đ
  • V4: chèn ơi, nhẵn mịn đẹp, ta thíchhhh 9.5đ
  • Massage khỏe: Rất lực, đủ bài, rất ân cần,
  • Massage mệt: huhu chịu không nổi, chết lên chết xuống với các skill của em ấy, nhiệt tình lắm luôn, BJ, cạ V4 với Thiết bổng lên xuống khá kích thích, 69, và với chiếc lưỡi thần kì đó, ai yếu yếu chắc 2 nốt nhạc là cum out liền…..:whistle::whistle: Tại hạ cũng ráng gồng lắm, nhưng vẫn bị hạ gục với 1 kịch bản cũ … với skill Co thắt của cô bé :(( còn skill như thế nào thì các bác vào cảm nhận nhaaaaa) Sau vài đợt co thắt cũng như kết hợp với màn BJ đỉnh cao và cộng thêm sự tưởng tượng đầu óc "trong sáng" của tại hạ thì tui đã đầu hàng buông súng xịt cờ trắng :unsure::unsure::unsure::unsure::unsure:… … chẹp chẹp, ngồi gõ mà vẫn thèm kkk:love: Chichi ơi, em quá đáng lắm luôn áhhh.
  • Kết: Chu đáo, ân cần như người tình,
  • Em nói chuyện khá vui, nhiệt tình, nhẹ nhàng tinh tế, luôn biết cách kết nối câu chuyện, & đặc biệt rất lắng ngheee người khác nói chuyện, tâm sự.
  • Đây là một số lúc nào cũng ưu tiên hàng đầu khi đến NDL cũng như HL3 của tại hạ. Đi nhiều rồi mà nay mới report, Hi vọng anh em check và cho feedback xem có đúng như bài report này viết không nhé.
  • HẸN CHI 1 NGÀY KHÔNG XA.
  • P/s: Anh thích mùi Chloé em xài quạaaa, về cứ còn vươn vấn mãi :X

Đính kèm

Sửa lần cuối:

PTD

Thành viên
Event người thương đã hết a nhé. Hẹn a trai vào dịp khác ạ.

jackwu301

Thành viên mới
Event người thương đã hết a nhé. Hẹn a trai vào dịp khác ạ.
hehhe k sao mod êi, bên NDL lúc nào cũng có nhiều chương trình hấp dẫn mà, chỉ là report cảm nhận, có của ngon thì phải share cho mọi người biết hoy :D xởi lởi trời thương ki bo trời phạt đấy :))) hahah

• Thích
Reactions: PTD

PTD

Thành viên
Cám ơn anh đã luôn tin tưởng và ủng hộ cơ sở bên e ạ. Hẹn gặp a một ngày gần nhất !

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
hehhe k sao mod êi, bên NDL lúc nào cũng có nhiều chương trình hấp dẫn mà, chỉ là report cảm nhận, có của ngon thì phải share cho mọi người biết hoy :D xởi lởi trời thương ki bo trời phạt đấy :))) hahah
còn số nào ngon share nữa đi bác