Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

63 nhẹ nhàng mang đến nhiều tình cảm

Bảo Su_Su

Thành viên mới
xin chào toàn thể ae đồng dâm đã lâu lắm rồi mới có dịp trở lại để viết repots do công việc bận bịu cộng thêm mụ ở nhà quản thúc nên k có thời gian cho chim đi chơi xa dc :(( hôm nay tình cở có công việc ghé bên Trung Sơn gặp khách hàng, gặp xong thì cũng 6h, ngay giờ kẹt xe cái khúc nguyễn văn cừ phải nói là n kẹt kinh khủng khiếp vậy nên cũng làm biếng đi về. Sực nhớ ra là lâu lắm r mình chưa đi massage haha Nghĩ là làm, vội phi ngay đến con xế hộp 5 cửa 2 bánh đến Hoàng Long , book ngay 1 vé 900 ( lâu k đi nên thấy giá vé ở đây đã có thay đổi ) có dc giảm 20% đọc passa ae congdongx hehe.
Được ae đưa lên phòng King 2 . Phòng khá rộng, sạch sẽ và lịch sự Đặc biệt vé 900 này vẫn có phao trườn vì mình rất thích trườn phao :))
Trong lúc đợi nàng vào thì mình cũng tranh thủ vào xông 1 tý cho khoẻ. hệ thống phòng ở đây thì khỏi phải nói r chắc ae cũng bk cái này mình xin phép bỏ qua
Xông hơi xong, vừa bước ra thì em vào.
Đó là một cô pé em cao tầm 1m6, khá xì teen với khuôn mặt dễ thương cùng mái tóc vàng đen
KTV 63:
  • Thời gian : 75'
  • Ẻm cao tầm 1m60
  • Face: 6,5d - dễ thương, đặc biệt nụ cười của em khá tươi và hồn nhiên +0,5d
  • Body thuộc style mình dây khá chuẩn, cái này khá đúng gu Martin
  • Vòng 1 : vừa tay.Hàng thật nhé
  • Vòng 2 : 7,5d - ổn
  • Vòng 3: 6,5d - vì thuộc dạng mình dây nên không được to như mấy em khác. Nhưng khi khám phá thì bóp khá sướng
  • Vòng 4: nho nhỏ xinh xinh, nước nôi đầy đủ
  • Thái độ : 8d - Nói chuyện vui vẻ, hay cười, cởi mở, khá dễ thương. Em cứ như 1 người tình bé nhỏ ngây thơ, đáng yêu
  • phần khoẻ :6d - cũng ổn
  • Ấn tường đầu tiên : thật sự bất ngờ. Sau khi hoàn thành phần thi mẹ tắm con, em nó dìu mình ra ngoài và lau ngườ. Sau khi lau xong phần trên thì em quỳ xuống lau phần dưới 1 cách kỹ càng. Và trong lúc đó đang mải mê ngắm trời ngắm hệ thống đèn chớp chớp thì bỗng nhiên nghe thằng em báo động "Có địch đột kích" :mad: Kèm theo đó là 1 cảm giác âm ấm đang từ từ nuốt trọn khẩu súng thần công. Nhìn xuống dưới, bất chợt 1 cảm xúc khá kích thích khi thấy em đang nhẹ nhàng lướt đôi môi chăm sóc thằng em, còn đôi mắt của em thì đang nhì mình 1 cách chăm chú . Rồi em lại nhẹ nhàng nói " Thằng nhỏ anh hư quá à"
  • Những đường lưỡi của em không quá điêu luyện thần sầu, nhưng kết hợp với sự nhiệt tình chịu khó, của em cũng đã đủ sức dìu mình lên tận cổng thiên đường trong 1 cảm giác đê mê ngây ngất Đặc biệt cảm giác em vừa chăm sóc thằng nhỏ vừa nhìn mình với một ánh mắt thật ..... thật là kích cmn thích
  • em khá chủ động hợp tác khi đôi bàn tay hư hỏng muốn làm 1 tuor du lịch vòng quanh thế giới. Và dĩ nhiên phụ nữ rất cần được nâng niu
Và cứ như thế từng bước "bị" em dẫn dụ vào trận mê hồn với đầy đam mê khoái lạc, để rồi sau đó thằng em vỡ oà trong sung sướng những dòng huyết mạch trong người được trao thẳng vào trong miệng e cảm giác thực sự khó tả !
Và đó chính là những trải nghiệm đáng nhớ trong một buổi chiều hôm ấy cảm ơn e đang mang đến cho a thật nhiểu cảm xúc và ý nghĩa
Tổng thiệt hại : ticket 720+1000 tip, locker 50k, bảo vệ 10k
Cảm ơn ae Hoàng Long đã tiếp đón nhiệt tình :
Chúc cơ sở làm ăn càng ngày càng phát đạt

Đính kèm