Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

32 - nữ yêu tinh nhí nhảnh

fyther

Thành viên mới
Xin chào các anh em, sau khi đã đi những số hot của NDL, tao kêu quản lý anh Tùng sắp xếp giùm một em mới để khám phá và khai thác những số có tiềm năng thành số hot của NDL. Và đây cũng là lý do tao giới thiệu em 32 này.

Số 32
Thái độ : 10/10 đ. Em này nói chuyện nhí nhảnh và thích nghịch với khách . Nhiệt tình ,chiều khách là đương nhiên rồi. Em này cũng chịu chơi lắm, mới vô là nude rồi ngồi lên đùi tao, cho sờ đủ thứ tự do khám phá.

Body
V1 : hạng bưởi năm roi, chắc bự bằng 02 nhưng nhìn và bóp đã hơn.
v2 : Ổn
v3 : nhìn là muốn doggy liền.
v4: Nhiều nước đủ xài

Service
Matxa khỏe :Em này làm bài bản ,đương nhiên chưa bằng mấy chỗ chuyên nghiệp nhưng cũng đỡ mỏi rồi.
Matxa mệt : tao nghi em này có máu dâm trong người, chịu chơi dễ sợ. Lúc tắm trong bồn nó cứ lấy vú vuốt mặt tao, nhìn mặt em này như muốn chén tao tại chỗ luôn. Xong em bj trong bồn, tại sợ em cảm nên kêu em lên giường. Vú bự trườn thái mới đã, em này trườn còn đã hơn nữa. Tao thích nhất là em này chuyên bj thôi, không hj. Tao thuộc loại lâu ra như trâu nhưng em này có thể bj tui ra, phải nói là quá skill luôn.

ti+tip=1620k

Tóm lại, em 32 thích hợp anh em nào thích tán chuyện , bj và vú bự. Bù lại em này không phải loại teen nên tùy người nha .

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Nghe v1 bự như 02 là thấy ok rồi đấy kkk mà sao a ko đăng trong mục massage NDL

Sửa lần cuối:

TuanTran

Nhà Tài Trợ

fyther

Thành viên mới
32 là em này phải không nhỉ???
đúng rồi, thử chưa ?

iTueur

Thành viên mới
:))) Chị Liễu của e, mới gặp lúc chiều. Cực kì nhiệt tình, lém lỉnh và dễ thương nha