Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

@@ 26 kỳ anh như người tình, tuyệt vời ông mặt trời ^^

Bj Siêu Cấp

Thành viên mới
Dạo này chán check choác tìm thử cảm giác đi massa có gì hay không? sau buổi đi massa tại kỳ anh thì cảm thấy dần yêu môn nghệ thuật này rồi. Đi check hàng luôn bị cảm giác công nghiệp vãi lúa còn di massa vừa được cảm giác an nhàn tự tại, ôm ấp hôn hít như người tình hẹn nhau lúc ban trưa.
Vào đề chẳng là nay trời nắng quá tìm chỗ nào nghỉ ngơi cho mát mẻ và khoẻ người, tìm hiểu lâu thì nhà kỳ anh đủ những yếu tố về sức khoẻ chuyên nghiệp, thư giãn hôm nay thì quả thật nó là đỉnh cao về sevit khi gặp em 26 thần dâm này. về cơ sở vật chất thì khỏi bàn mình nghĩ cơ sở kỳ anh đã lọt top ở hà nội, hệ thống đầy đủ xông khô đá muối, xông ướt và ngâm thuốc mà ít có cơ sở massa thư giãn nào ở hà nội đầy đủ như vậy. vào sảnh gặp em vi ân quản lý với nụ người không thể toả nắng hơn, nụ cười của em đúng làm nhiều chàng trai ngây ngất, nụ người không hàm ý xã giao mà là rất có hồn. Được tư vấn gói dịch vụ supvip thời gian 120' và có nhiều dịch vụ nhỏ, được dẫn lên phòng tầng 4 mấy em nam dẫn phòng nhiệt tình mời nước và hỏi han gu thẩm mĩ mình thích như nào. mình bảo vi ân đã tìm hiểu về lấy số cho anh rồi. Đang xông ướt thì em vào, phải nói gương mặt em hiền dịu và xinh xắn như mẫu các tiểu thư phố cổ hà nội ngày xưa. em thật ngoan và lễ phép khi lấy khăn lau người cho mình 1 cách ân cần như đúng nghĩa của 1 thượng đế được phục vụ. giọng nói miền bắc của em nhẹ nhàng uyển chuyển, các bước xông khô với ngâm thuốc em hướng dẫn tận tình. ra tới bồn tắm mình vào trước em lội nước theo sau, chút bỏ hết xiêm y nhìn em thật đẹp, cơ thể em trắng trẻo ngực hơi to so với dáng người, eo ót cũng dạng là có, những nụ hôn của em thật ngọt ngào. em có chiêu lấy 2 trái đào kẹp con chym đang cương cảm giác thích thú thật sự.
Màn massa khoẻ thì như em chia sẻ ở đây em được đào tạo tay nghề cẩn thận, còn thư giãn thì em không cần phải học, em nói kĩ năng của em dạng thượng thừa. em massa khoẻ cho mình thì 2 anh em luyên thuyên trên trời dưới bể, em bật mí chị vi ân vừa sàng lọc mấy chục thợ không đủ yêu cầu theo tiêu chí cơ sở. giờ những chị em xinh xắn và làm massa và thư giãn tốt mới được giữ lại. cảm thấy giờ đi chơi ở đây chắc sẽ yên tâm dài dài vì thợ đã được phân loại/ về phần em 26 khi massa khoẻ đến phần thư giãn thì em làm quá chuẩn, môi em đi từ đầu cho đến chân, em làm thư giãn 1 cách nhẹ nhàng và miệt mài. em 26 mình nghĩ chắc làm thư giãn thuộc dạng top ở kỳ anh này, màn cuối mình cũng cia trong miệng em cảm giác phê tới tận mây xanh. vì em đẹp và làm quá tốt nên mình tip theo dịch vụ mình nhận lại được. 2 anh em ôm nhau 1 lúc rồi đi tắm tráng, hẹn em lần sau trong bịn rịn
Ra khỏi phòng được bạn dẫn phòng mời lên khu tầng 8 nghỉ ngơi, nhìn khu tầng 8 tầm ban trưa mà cũng lố nhố các anh em thiendia đang tận hưởng dịch vụ. mình không massa chân nên nhìn các dịch vụ mình lấy ráy tai, cảm giác khoan khoái làm mình ngủ lúc nào chẳng biết.
tổng kết cho kỳ anh quá tuyệt vời : vé 650k được giảm còn 570k + tip cho em 26 bí mật + 100k tip làm móng và lấy ráy tai
Cám ơn em vi ân xinh đẹp đã tư vấn quá nhiệt tình để anh có 1 buổi đi massa hài lòng vậy
chúc kỳ anh luôn là điểm đến tin cậy cho anh em yêu massa