Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

25 cực phẩm nhạc dương lầu

Lão ngư

Thành viên mới
Vẫn khung giờ quen thuộc Alo Tùng hỏi 25 vào chưa, được Tùng báo bé vào rồi, book luôn cho chắc. 20p sau có mặt tại cơ sở vào ngồi uống ly trà đá giải khác chọn vé 900 xong được dẫn lên phòng. Phòng ở NDL thì độ vip khỏi phải nói nhiều rồi. Gửi block 50k xong thay đồ vào xong hơi, đang xong hơi bé mở cửa vào ngồi xong thêm chút thì bước ra, bé cười nhẹ cái muốn rụng tim. Qua ghế ngồi uống ngụm nước bé lấy khăn lâu mồ hôi cho mình, ngồi tâm sự chút thì bé nói vào tắm nha A, ngồi nc nảy giờ chút yếu đợi kêu đi tắm :)). Bé cởi đồ trước mặt mình là 1 thân hình cao 1m72 ôi thôi máu não lên liền. Bước vào tắm táp sạch sẽ làm shot đầu tiên bé làm đủ các bước sướng tê người k kìm được out lần 1 trong sung sướng tắm lại cho mình xong thì mình ra ngoài bé lau cho mình rồi tiếp tục qua ghế ngồi tâm sự do mình k thích massage. Nói chuyện chút thì bắt đầu hiệp 2 lên giường nằm bé đổ dầu lên người rồi bắt đầu dùng lưởi và trường nằm sắp mà thằng nhỏ k chịu ngủ đành phải quay lại k chút noa ngộp thở chết :)). Bé tiếp tục đổ lên người trường chà các kiểu 2 người quần nhau thêm chút thì mình out vì k kìm dc nữa. Kỷ thuật và độ chiều khách của bé thuộc dạng top của NDL không gì coa thể phàn nàn được. Bé cao tầm 1,72 m. Vòng 1 vừa tay vòng 2 phẳng lỳ. Đặc biệt vòng 3 cong vót ông nào thích cái này nhìn chắc chịu k nổi, vòng 4 rất đẹp và nhiều nước. Tóm tắt lần thứ N gập bé không thể nào phê hơn. Chúc NDL và bé đông khách.

Đính kèm

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
Bé Kim lâu ngày ko gặp, ko biết còn ngọt nước như xưa ko