Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

22 Kỳ Anh, thần dâm body nóng bỏng

Diễn viên

Thành viên
Rv số 22 cho ae nghe cái nhé
Nay rượu ngà ngà + có chuyện ko vui, quyết định qua kỳ anh thư giãn cho thoải mái.
Vào book 88 06 03 các kiểu đều nghỉ hoặc đang làm, xem ipad thấy có em 22 cũng xinh xắn thôi thì thử chuột xem có ổn ko.
Mình đi vé sv nhé ( bthuong hay đi diamon nhưng chuột thì đi sv thôi @@!).
Sau màn massa chân thì mình lên phòng sv, ngồi đợi tầm 5p thì e 22 gõ cửa bước vào. Chấm điểm chút nhé:
Face: sn 93 mặt như tuổi
V1: to đã độ nhưng rất đẹp 9d
V2: Thon gọn eo ót 9d
V3: To đẹp vừa vặn với body của e vẫn là 9d
V4: Khít nước nôi đầy đủ cho ae
Em này thuộc top lớn tuổi nhất của nvien kỳ anh nhưng các em 2k vẫn phải xách dép chạy theo dài dài.
Mình làm gói sv nhưng em vẫn rất nhiệt tình, tắm chung hôn môi tình cảm như người yêu. E bảo sao môi a đỏ thế đỏ hơn cả em đánh son ( bé nào gặp a trả nói như e :))) ). Sau 1 hồi quần nhau trong bồn tắm thì ra giường nằm, trong time em đấm bóp massa khoẻ mình ngủ như chó chết vì e làm quá tốt. Mở mắt ra thì e đã đang bucu rồi ( phê vl ). Mình dc cái lâu out nên e phải bj hơi lâu ( a xl e ), tuy nhiên e ko kêu ca j cả vẫn rất ngoan ngoãn làm cho tới khj mình out, đương nhiên là bắn đầy mồm rồi ??.
Tổng kết lại em 22 da trắng môi đỏ nước bọt ngọt, đáng đồng tiền bát gạo hơn nhiều em 2k.
Mình xin hết, từng đi số khác của Kỳ anh nhưng có số thì nghỉ rồi, có số thì mình ko muốn rv ( coi như kỉ niệm ).
Mục tiêu đi hết số kỳ anh ko biết có thực hiện dc ko ;))))
Ak nhận xet lễ tân của kỳ anh: Thấy có Thuỳ lê và Tuấn Việt khá thân thiện với khách cứ thế phát huy nhá ^^!