Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

204 nhỏ mà võ công caoo

Lê Vũ Minh

Thành viên mới
Bữa giờ nghe giang hồ đồn NDL có bé 204 đang rất hot. Hôm qua vào đi thử bé 204 lun do có thằng bạn đi rồi kêu dễ thương lắm. Cũng như thương ngày đến cơ sở mua vé rồi lên phòng, tui xong hơi đợi bé xuống tầm 10p bé xuống thì dễ thương lắm luôn nha anh em, nét đẹp ngây thơ vô số tội làm tui xao xuyến, đúng kiểu mặt học sinh nhưng ngực phụ huynh 😝

Em vô phòng nhìn thấy em y hình là tui khoái à, xog e hỏi tui muốn tắm trước hay massa,tui kêu tắm trước….xog ẽm cởi đồ ra tui nhìn từ trên xuống dưới,phải nói là tác phẩm nghệ thuật, ngực e nó hệ cam, sướng tay nha,đc cái núm hồng hồng,còn cô bé e tỉa gọn gàng sạch sẽ, e tắm cho tui mà thằng nhỏ của tui cứ giật giật hoài,e thấy vậy cái e liền quỳ xuống BJ tui liền,e ngậm 2 hòn viễn đông của tui nó phê lắm, rồi e bắt đầu dùng cái lưỡi mà e luyện lâu nay,e liếm lên xuống mà tui mún bắn, e dừng lại r thỏ thẻ lỗ tai tui”để dành cho mấy phần sau nha” ulatroi chết lị chết lị 😂
Quần nhau một hồi trong bồn tắm thì 2 đứa lau khô người cho nhau rồi bay qua giường, người ngợm củng đang ê ẩm do công việc bữa giờ nên nằm cho e nó đấm bóp tí, đang phiuuu tự nhiên thấy lưng mình nhột nhột như có điện, quay ra thấy e nó đang dùng đôi gò bồng đào của e trà lên trà xuống tấm lưng của tôi. Má ơi ko có từ gì để diễn tả dc cảm giác lúc ấy, sau đó e nó lật người tôi lại và điều gì đến củng đến ae hiểu ý tôi rồi đấy 😉. Tại nay ng củng đang mệt nên ráng cầm cự dc 10p thì pháo bông đã nổ ngập’s trong mồm’s e nó, vừa sướng vừa mệt nằm nghỉ một lát rồi e nó đưa tôi đi tắm lại sau đó còn dư thời gian nên 2 đứa ngồi tâm sự 1 tí.

Kết thúc 1 buổi thư giãn bằng 1 từ “ tuyệt vời ông mặt zời, ae ko nhanh chân thử e nó thì phí lắm đấy tin tôi đi, à ae có đến thì nên đặt trước e nó nhé bé nó đang hot nên cháy hàng lắm à. Chúc ae có một buổi vui chơi sướng tờ rim 😁

Đính kèm