Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

191 - Trải nghiệm đáng nhớ với gái Sài Thành

HoàngTùng

Thành viên mới
Sáng dậy trời lạnh mà cu e biểu tình quá lại phải mò tele đi thư giãn tý =)) Check thấy có cơ sở Bồng Lai Các gần nhà mới khai trương. Hỏi mấy b nv tư vấn thấy đang có kmai mới mở đồng giá vé 600 nên xách xe chạy qua trải nghiệm thử về review cho mấy ae luôn =))

Đến nơi thấy cơ sở to quy mô kiểu mấy khách sạn lớn. Vào trong được cu e tư vấn khá nhiệt tình các gói dịch vụ với cho xem ảnh các bạn ktv. Dàn ktv bên này nhìn chung cx xinh cơ mình thích gì mới mẻ nên được các b gth cho mấy bé trong Sgon mới ra đây làm. Lựa các bé thấy ưng chốt đc bé 191.

Nay mình qua chỉ làm 1 shot trải nghiệm xem bên này tnao thì đc ae tư vấn cho gói Silver. Trong lúc ngồi chờ chuẩn bị phòng đc ae mời lên tầng 2 thử mát xa chân.
Đc 1 bé trông cx xinh xắn dễ thg dắt đi thay đồ xog ra mát xa chân. Lên phòng mình bị bất ngờ vì mình đi gói Silver giá vừa phải nhất mà phòng ốc ở đây trông sang trọng với rất rộng rãi. Có khu trườn phao, khu xông hơi, giường nằm riêng biệt. Đợi 1 lúc bé 191 gõ cửa vào phòng, bé mặc bộ yếm đỏ gợi cảm để lộ đầu ti trông kích thích lắm ae ạ . Trông bé bên ngoài mình dây ngực mông đầy đặn. E nó để tóc ngag vai, mặt trông xinh xắn cá tính đúng chuẩn gu mình. Bé vừa vào chào hỏi nói chuyện nhẹ nhàng, vui vẻ niềm nở đúng chất gái sài gòn. Xông hơi xog bé dẫn mình vào bồn tắm chung, vừa tắm bé vừa bj hj qua cho mình. Bé ngực đẹp săn chắc bóp khá đã tay. Bím bé tỉa tót gọn gàng, đầu ti hồng hào mình cực ưng.
Tắm xog mình lên giường cho bé mát xa với trườn người. Thân hình bốc lửa của bé trườn trên người mình làm mình suýt chớ. Bé chủ động 69, wc cho mình. Đỉnh nhất là wc bé bắt mình chổng mông xog 2 tay mân mê 2 bi mình, lưỡi bé đảo ngoáy ltuc ở WC làm mình tê cả người. Đến lúc bé vừa 69, bj vừa rên mình không kìm chế đc nữa bắn ngập mồm bé. Xong xuôi cả 2 nằm ôm nhau nch 1 lúc r bé mời mình xuống ăn nhà hàng trải nghiệm. Sáng dậy vội đi chưa kịp ăn gì đành xuống đá tạm bát phở bò. Nhà hàng ăn mình thấy thiết kế không gian vs bàn ghế theo kiểu nhà hàng Tây.

Ra quầy thanh toán của mình hết 2tr1 bao gồm cả vé, tip ktv với tip cho mát xa chân. Các b nhân viên cx nhiệt tình hỏi han xem mình có ưng phòng với nay bé phục vụ cho mình có chu đáo không. Mình rất ưng dvu mát xa bên này nên chắc đợt này mình sẽ qua đây ủng hộ dài dài và trải nghiệm thêm các bé khác.