Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

19 xinh xắn, nhẹ nhàng, sao chưa ai viết về em ấy nhỉ

Slowdance

Thành viên mới
Một buổi chiều rảnh, sẵn ng đang hơi mệt tạt qua KA cho mệt thêm luôn một thể :))
Có 1 điều mà chưa khoái lắm ở KA là chỗ đỗ xe, đỗ trước cửa thì sợ ai đi qua nhìn thấy, mà đi xuống dưới 1 đoạn đỗ lúc sau ra lấy lại có ku em chạy ra xin 30k, chả đáng bao nhiêu đâu nhưng mà thấy kiểu ko thoải mái
Vào gặp Thuỳ Lê hôm nay mặc cái váy xanh trông ra gì phết, thấy bảo số 00 ở KA, có nghĩa là 0 ai book đc :))
Xem ipad một hồi thấy các số hot hit đc review nhiều đều đang bận, muốn đến gặp thử Miu trứ danh một lần cho biết nhưng nhận đc tin em vừa vào làm
Chợt nhớ ra hôm trước có cái ảnh bạn 19 và 20 chụp trên nhóm tele, mà bạn 19 lại đang rảnh nên triển luôn thôi, phòng Diamond đã gọi đặt trước nên đến là có luôn
Thật sự là lúc em ý bước vào t đã định đổi gói Diamomd sang gói vô cực để đc ở bên em lâu hơn đấy :)), nhưng sợ về đón con muộn thì giàn hoa thiên lý lại đổ :))
Ấn tượng ban đầu là em xinh, ng nhỏ nhắn, hơi ít nói ban đầu. Về sau khi 2 anh em cởi mở hơn thì e có vẻ gần gũi và thân thiện hơn
V1 đẹp, tự nhiên, ko to nhưng đúng gu mình thích, có hình xăm khe ngực nhé
V2 eo ót, lại đúng gu luôn
V3 ko thích hợp với nhưng ô cuồng mông, nhưng với mình thì ok
V4 mình ko để ý lắm nhưng mình chỉ cảm nhận đc là rất khít
Về sv thì e tắm rửa rất cẩn thận, đấm bóp mình chỉ yêu cầu e đấm lưng thôi cũng ok
Về khoản mệt mình ko có yêu cầu cao lắm nên thấy ok, e chiều theo ý mình ôm ấp hôn hít như ny và cho mình sung sướng thế là đc r
Túm váy lại là cũng ko hiểu tại sao chưa bác nào review em ý, nghe e bảo hay ốm nên cũng ko đi làm nhiều
Hợp với ai gu giống t, nhỏ nhắn xinh xinh, hiền lành, chiều chuộng
Ko hợp với mấy bác thích hoạt ngôn, siêu sv hoặc số đo các vòng khủng :))
Sẽ còn gặp lại em

Đính kèm

Mr.D

Thành viên mới
:))) có bài của m từ đầu luôn rồi mà . Gu 19 nhẹ nhành tình cảm lắm

Donut89

Thành viên
Đù, thích mỗi em 19 này. Như người yêu luôn, nhẹ nhàng, đẹp tự nhiên, v1 căng đét ( đẹp vl).

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Đù, thích mỗi em 19 này. Như người yêu luôn, nhẹ nhàng, đẹp tự nhiên, v1 căng đét ( đẹp vl).
em 19 này vếu to vc bác nhỉ, mặt kiểu hồn nhiên mỗi tội em chưa đi :))

LoveDeath

Thành viên
19 ko hot vì e này người 3 vòng nhỏ nhỏ, mặt ko xinh kiểu trend bây giờ, mắt hơi buồn và cũng ko mồm mép như các e số hot.

Donut89

Thành viên
19 ko hot vì e này người 3 vòng nhỏ nhỏ, mặt ko xinh kiểu trend bây giờ, mắt hơi buồn và cũng ko mồm mép như các e số hot.
Bé này face ko phải kiểu chanh xả kiểu trend, nhưng body phải nói cân đối nhất trong các ktv

Donut89

Thành viên
chưa bác ơi, mới nghiên cứu ảnh thôi, trc bỏ qua vì tưởng là khong xinh lắm
Bé ko thiên về kỹ thuật, nhưng bác thích gì em ý chiều tất. Tình cảm như người yêu luôn. Đù mé ! nhưng em ý lại có ny mẹ rồi.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Bé ko thiên về kỹ thuật, nhưng bác thích gì em ý chiều tất. Tình cảm như người yêu luôn. Đù mé ! nhưng em ý lại có ny mẹ rồi.
có ny nhưng vẫn bíu ciu anh em mình là được bác ạ. Tội thằng ny thui. thế để e sắp xếp đi thăm em nó cái, rồi sẽ review các đồng dâm

Donut89

Thành viên
có ny nhưng vẫn bíu ciu anh em mình là được bác ạ. Tội thằng ny thui. thế để e sắp xếp đi thăm em nó cái, rồi sẽ review các đồng dâm
Cách đấy 4 tháng Lần đầu tới KA là gặp bé này. Cuốn tới giờ luôn

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
a đù, đi thêm nhiều em đi bác, quán nhiều người tình quốc dân lắm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
E có thằng bạn cũng nghiện e19 này, nó thích các e nhỏ nhắn có hình xăm ngực :))