Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

19 Kỳ Anh, Danh bất hư truyền

Phóng viên

Thành viên
Chào tất cả anh em đồng râm, trước toàn tàu ngầm đi massage mà không viết report bao giờ, hên thì tốt còn xui thì không kêu ai hết:bodo-smile-17:. Mà nay nhân tiện cơ sở đang có chương trình review tặng quà nên phải nổi lên viết report cho anh em. Chẳng là mấy hôm trước cuối tuần rảnh, người lại hơi mỏi mệt nên phải tranh thủ qua Kỳ Anh để thư giãn.

Thấy anh em khen bé 19 quá nên cũng phải book thử xem thực hư có như lời đồn hay không:bodo-smile-9:. Vì đã gọi điện đặt trước nên đến nơi được nhân viên tiếp đón rất niềm nở. Đầu tiên vẫn là lên tầng thay quần áo và ms chân rồi sau đó là xuống phòng luôn.

Vào phòng, tranh thủ mình đi xông hơi tầm 5 phút rồi ra chờ bé. Khoảng 5 phút sau thì bé gõ cửa, ấn tượng đầu tiên là thấy bé khá xinh, thân hình chuẩn, đúng gu của mình :bodo-smile-48:. Sau vài câu chào hỏi thì bé cũng cởi đồ và cùng mình đi tắm:bodo-smile-38:.

Bé này khá dâm nhé anh em:bodo-smile-48:, trong bồn thực sự tắm thì ít mà 2 anh em nghịch nhau thì nhiều:bodo-smile-55:. Ngực bé này khá đẹp, to vừa phải thôi nhưng được cái căng mịn, vừa tay, bóp, bú mút rất sướng. Bé cũng chủ động, mơn trớn, kích thích, tay sóc nhè nhẹ tờ rym phía dưới. Sau đó là màn demo tại bồn, tí thì trớ:bodo-smile-58:.

Sau đó là bé đưa mình ra giường ms khoẻ, đánh giá các em ở Kỳ anh làm đều tốt, đầy đủ các bước. Đến khâu nuru, mình nằm sấp trên giường còn em thì đổ tinh dầu lên người và bắt đầu trườn bò. Em liếm từ ngón chân lên đến tận tai, xuống mông, lưỡi luồn lách khắp cơ thể. Rồi khi nằm ngửa, em lại bắt đầu trườn từ trên xuống dưới, tay thì vân vê đầu ti, miệng thì ngậm 2 hòn bi và mút. Sau đó là bé ngoáy wc cực phê:bodo-smile-46:, cuối cùng là ngậm cả tờ rym vào mồm và tra tấn bằng tiếng chụp choẹt, phê quá là phê. Thật là lâu lắm rồi không được phê như vậy. Mình cũng không chịu kém cạnh, kéo mông em lên để 69. Nào thì bóp zú long chảo thủ, tevet như lai chưởng, kết hợp với nhất dương chỉ. Thi triển võ công được tầm 10 phút thì mình cũng out, đầu hàng trong sung sướng:bodo-smile-11:.

Nhận xét sương sương về bé 19
V1: chuẩn, hàng thật tự nhiên, mềm mịn, săn chắc, mạnh dạn cho 9đ
V2: thon thả
V3: tròn, nẩy
V4: khít, nhiều nước
Tóm lại là hài lòng, đáng đồng tiền bát gạo nhé anh em:bodo-smile-20:.

Đính kèm

Massage Kỳ Anh

Chủ Cơ Sở
Bài viết chưa đủ điều kiện tặng vé mời vì ảnh check in tồn tại trước khi ra chương trình review