Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

15-EM ĐÚNG LÀ TUYỆT PHẨM TRONG NHÂN GIAN

Sơn nhỏ nhắn

Thành viên
Đầu tiên nói về bé 15 thì chắc nhiều bro biết quá rõ về em nó rồi nhưng đối với mình thì em nó hoàn toàn là một ẩn số.Và cơ duyên được gặp em cũng rất đặc biệt.Hôm đó tôi và 2 thằng bạn thân rủ nhau đi ăn buffet hải sản sau đó sẽ đi mát xa tí cho đỡ bấn.2 thằng bạn tôi đã có code free vé của Kỳ Anh còn mỗi tôi là không có nên tôi quyết định chọn mỹ nhân của Kỳ Anh thì hôm đó có 2 bé 15 và 16.Sau khi admin vừa đăng số tôi thấy rất nhiều anh em vào bình luận về bé 15 nên tôi quyết định chọn luôn em mà không hề đọc 1 chút review gì về em.Sau khi ăn buffet xong tầm 2r tôi có mặt ở Kỳ Anh,đi lối cầu thang ở tầm hầm lên thì được bạn trai lễ tân rất lễ phép và nhiệt tình mời lên tầng 8.Ngồi chém gió với mấy an hem một lúc thì bé mát xa chân bảo mời anh xuống tầng 4,vào xông hơi tầm 5p thì bé xuất hiện mở cửa chào mình.WOW em đẹp như thiên thần và rất đon đả.Sau khi xông hơi,xông khô thì mình vào bồn ngâm thuốc,trong lúc đang ngâm e bắt đầu cởi đồ,thấy mình nhìn em có vẻ xấu hổ haha body của em tuyệt đẹp,ngực em tựa như thiên thần,đầy đặn hồng hào,eo em thon thả,mông vừa đủ tròn vo.Em lấy khăn tắm quấn vào xong ra nói chuyện với mình.Trong lúc đi ra chỗ mình e tuột khăn tắm ra làm tôi xao xuyến như những đêm ở bên cạnh người yêu cũ.Sau đó chúng tôi chuyển sang bồn tắm,trong lúc đang tắm em nâng người tôi lên rồi BJ ngay tại bồn làm tôi tê cứng cả người,trc khi ra mát xa em còn ngồi xuống BJ tiếp và mắt cứ ngược lên nhìn tôi,một tay em phải cầm tay tôi không thì tôi đổ mất hihi.Em mát xa khỏe cũng khá ok,rồi em bảo tôi úp người xuống để bắt đầu trườn.Em hôn từ chân lên tới đầu,thỉnh thoảng em đá qua WC cái mà người tôi như tê dại.Rồi em bảo tôi quay người lại,em nhấc 2 chân tôi lên WC một cách nhiệt tình mà lần đầu tiên tôi đi mát xa được tận hưởng như thế.Em bắt đầu BJ rồi tôi bế mông em qua mặt tôi để 69,tôi liếm mút em một cách nhiệt tình đến nỗi đang BJ mà em phải dựng thẳng người dậy vì sướng haha Rồi chuyện gì cũng phải đến khi tôi sắp out tôi hôn em ngấu nghiến rồi ra một cách sung sướng.Tôi ra rồi mà em vẫn nhiệt tình BJ tiếp rồi quay ra hôn tôi bảo của anh đấy haha.Đánh giá về em:

V1-9,5đ,đẹp tuyệt trần,hồng hào,khuôn ngực đầy đặn

V2-9đ,thon thả mặc dù hôm qua em nhậu đến sáng haha

V3-9đ,tròn vo,vỗ đen đét

Kết thúc một buổi ở Kỳ Anh là tôi lên mát xa chân xong đó nằm nghỉ ngơi chút.Cảm ơn Kỳ Anh,cảm ơn em 15 đã cho tôi một buổi chiều đáng nhớ.Hẹn em ở 1 dịp gần nhất.

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Quá ngon cho một cuộc tình d... :)) Nick và ava bác làm e nghĩ đến Sơn chim non :))

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
bro này số đỏ nhỉ, mình có thằng bạn hẹn đặt em này 3 tháng rồi mà không được ấy, cứ bận xong lại đến ngày các kiểu...@@

LoveDeath

Thành viên
Mình vừa thấy có bác bảo 15 nghỉ làm. E này nghỉ kể ra cũng tiếc, 1 trong những e ktv mình thấy yêu nghề.

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
Mình vừa thấy có bác bảo 15 nghỉ làm. E này nghỉ kể ra cũng tiếc, 1 trong những e ktv mình thấy yêu nghề.
nghỉ tạm thời thôi bác. e này cứ làm một thời gian ngắn rồi lại nghỉ