Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

1 đêm hơi say cùng 02

Chiến

Thành viên mới

Đến với kỳ anh lần thứ 3 nhưng mới viết review đây ạ
Trải qua một ngày dài mệt mỏi , những muộn phiền , tôi tìm đến hơi men , cùng những ng bạn .
Nhưng người ta nói đúng , muốn mượn rượu giải sầu nhưng thực ra có giải được sầu đâu .
Như thói cũ có tí men là em lại k chịu ở yên 1 chỗ , lại chạy sang mượn con ngựa sắt của ông gióng bay ngay đến kỳ anh mong là muốn vơi đi chút nỗi buồn .
Xin phép k đánh giá qua chỗ bộ phận lễ tân các thứ vì lần nào đi mình cũng bảo vs bạn ktv mình muốn làm trc đó rùi . Lên thủ tục lên phòng rất nhanh gọn .
Lên phòng thì mình nhận ra đúng phòng này , chính căn phòng này . Nó lại càng gợi mình nhớ đến em số 08 . Mình lên chỉ muốn quên đi thôi mà . Càng trùng hợp hơn lại gặp em 02 dáng người em sao giống em đến vậy .
Mình thuộc tuýt ng sống nội tâm hay đánh rắm thầm - à hay quan tâm người , sơ ri các bác hehe .
Những lúc mình say mình cũng chỉ cần có ng con gái bên cạnh , têu táo vài câu chuyện , đem những nỗi buồn xả trôi đi thôi chứ chuyện masa khoẻ vs masa yếu em k quan tâm lắm. Vì để giải quyết sinh ly” đâu thiếu gì cách , đúng k các bác ?
Thôi cũng lan man vậy thôi , nhưng cũng vừa là bài review em 02 ( nhưng thực ra hôm nay em lên em nhớ em 08 ) nhiều hơn . Nhiều lúc nói ra nhiều lại thành không hay .
thôi em lên masa chân đây - thân ái chào và sờ ti các bác .

Đính kèm