Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

08 ơi em nhà ở đâu thế

Mrlonely2304

Thành viên mới
Nhắc đến Kỳ Văn Anh thì không thể không nhắc đến mã số 08 mang biệt danh Tiên Thỏ, sinh năm 2k hay 2k1 gì đó. Không những mang nhan sắc trời phú, thân hình gợi tình mà em còn luôn có cách nói chuyện rất “vào”, rất thu hút những tâm hồn cô đơn như tôi đây. Mới gặp em 2 lần nhưng luôn cảm thấy có sự gắn kết đặc biệt nào đó, mà tôi nghĩ ông nào đến đây cũng thấy gắn kết với em ấy thôi ?))

Xin không được review nhiều về ngoại hình của em nữa, cái đấy thì chắc các bác đọc chán rồi, sẽ đi thẳng vào trải nghiệm hôm đó của tôi, một buổi chiều tan tầm tưởng như bình thường như bao ngày khác. Trong giờ làm việc quần đã phồng hết lên rồi, nhìn vào máy tính mà cứ mờ mờ, thế là phải đứng dậy cầm đt nhắn ngay cho danh hài Trường Giang đặt em 08 4 rưỡi chiều luôn, tan làm phóng ngay ra đấy =))

Đến nơi cái bỏ qua luôn phần làm chân vì bấn quá rồi, lên phòng ngồi đợi em Thỏ 08. Khi em vào thì ôi, vừa làm mũi hay sao mà nhìn khác quá nhỉ, trông chững chạc với sang chảnh hơn hẳn, thế này chẩun bị lấy ck được rồi. Mặc dù tính vốn tò mò nhưng sợ bị nghĩ là săm soi nên chỉ khen “độ này xinh quá em ơi”, thế là nhận được một cái lườm yêu của em ấy. Vốn quen với hình ảnh baby cute ngây thơ đeo kính của em, nên giờ đối với tôi như một làn gió mới. Nhẹ nhàng ôm eo em, tôi tâm sự về một ngày làm việc mệt nhọc của mình nhưng có vẻ e đ* quan tâm lắm, chỉ muốn móc móc cái thứ trong quần tôi ra thôi. Ngực em này tuy nho nhỏ nhưng sờ nắn thích thật, rồi bú mút e ấy cứ rung bần bật lên ấy, không biết có phải cảm xúc thật không nhưng cũng làm tôi phấn khởi nhiều phần.

Mà có vẻ bé này cũng rất thích quậy trong bồn tắm, 2 lần rồi lần nào cũng có màn thủy chiến tuyệt đỉnh với đủ các trò BJ, mút mát rồi thỉnh thoảng lại ôm nhau trong bồn tâm sự. Chắc em cũng biết thằng này căng thẳng sau thời gian ở công ty nên rất chịu khó mát xa đầu với trán, mà thích nhất là lúc em bóp trán, ngước lên thì thấy hai quả đào tiên của 08 đang lơ lửng trước mặt, khiêu gợi vc luôn ấy =)) Màn trườn cũng chỉ diễn ra được chưa đến một phút thì tôi và em lại vật lộn nhau trên chiếc giường nhỏ xíu của phòng Sup (bữa sau phải cố gom gạo up lên diamond thôi).

Cái miệng xinh xinh và cái tay của em điêu luyện thật, em có hỏi là anh có ra nhanh không để em từ từ, uh thì cũng là loại ra khá nhanh. Em BJ lại chậm lại nhưng cuối cùng tôi cũng chỉ nhịn được chút là bắn tung tóe ra rồi, em nở nụ cười mãn nguyện và nói sau lại qua thăm em nhé.

Sửa lần cuối:

Giang huy

Thành viên nổi tiếng
dạo này nhiều anh em đắm đuối 08 quá nhỉ, em cũng không phải ngoại lệ

Uông Linh

Thành viên mới
Nhớ giờ này năm trước rủ em nó đi xem phim mà con trym bồi hồi quá hic

Ly Bơ

Thành viên mới
v1 của bé 08 là phải gọi là đỉnh của đỉnh.

Nguyễn Phương

Thành viên sôi nổi
Cái giỏi của e này là làm cho 10 ông cả 10 đều lầm tưởng đang vờn với người yêu mình, mà khéo còn hơn cả người yêu đấy chứ.
Phải nói e Thỏ ngon thật, dâm thật, phê thật :))