Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

08 - Giống người con gái cũ tôi thương :)))

levanviet28121988

Thành viên mới
Chào anh em, thật ra là mới dọn nhà qua quận 8 chả may là ngay gần NDL hôm đó buồn buồn ghé thử cho biết vô đợi 5p thì được dắt lên luôn, lúc đợi thang máy thì thấy một em rất xinh bước ra vừa mới làm khách xong cũng nghĩ là chắc không tới lượt mình, vô phòng ngồi được 10p thì em bước vào ui chu choa có duyên thế này, e bước tới ngồi lên đùi mình rồi trao nhẹ nhàng một nụ hôn kiểu pháp, mình thì không vội vã mà thằng em nó vội quá nàng chộp lấy con tờ rim mình khẻ nói chị sẽ ăn cưng làm mình cũng cảm thấy hơi ngại :))) xong ngồi nói chuyện được một lúc thì em bảo mình vô tắm, em bắt đầu lột bỏ mấy miếng vải không cần thiết rồi 2 vô bồn, v1 hàng real nha anh em bóp rất vừa tay còn v3 thì cũng có nét mình cho 8d. Em bắt đầu tắm sạch sẽ cho mình rồi thoa tinh dầu rượu gì đó lên người rồi dùng cái lưỡi điêu luyện của em liếm láp hết cơ thể mình xong em dùng v4 cạ thằng em lúc đó cũng tê tái quá rồi sn kiểu này chắc out sớm nhưng cố gắng cầm cự được khoảng 10p thì em cũng xin thua bằng thế CIA. Sau đó 2 đứa tắm rữa sạch sẽ rồi tiếp tục lên massage, tới phần tiếp em đổ tinh dầu lên người và vẫn là cái lưỡi điêu luyện đó. Mình khoái nhất là cái skill mút ngón chân :))) lần đầu tiên mình thử luôn á má sướng lắm anh em hết lưỡi rồi ngực một lúc em bảo nằm sấp và bắt đầu bj cho mình, mình cũng trang thủ khám phá v4 của em tỉa tót rất gọn gàng nhưng mỗi tội là ướt nhẹp sờ nhầy cả tay :))) hiệp 2 lúc nào cũng trâu hơn nhưng cũng phải chào thua em vs thế CIA hackspeed của em. quá mãn nguyện nằm ôm nhau tí 2 đứa đi tắm lúc này hồn mới nhập về mới để ý em có nét giống người yêu cũ :)) làm về tới nhà mãi k thể quên.

Lúc về em có giới thiệu diễn đàn các thứ, nhưng tính mình thì thích là đi nên ko có chụp lại bill. Tic 1200k tip 1500k vì quá chuyên nghiệp và nhiệt tình. Mình cũng từng đi nhiều chỗ nhưng chưa bao giờ được nhiệt tình như vậy. lần đầu mình review nên ko được hay cho lắm :))) nhưng do em quá tuyệt nên mới phải giới thiệu cho anh em