Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

08 con chiên ngoan của Chúa

HoàngTùng

Thành viên mới
Một chiều Hà Nội buồn, tôi tìm đến Bồng Lai Các. Tôi để mặc cho các đệ tùy chọn random cho tôi một bé, rồi tôi vào phòng xông hơi để giãn gân cốt.
Vừa từ phòng xông hơi bước ra, đập vào mắt tôi một bé cao chót vót, chắc cỡ cũng phải 1,75 – 1,78m, thế là em cũng cao hơn tôi rồi, làm tôi cứ phải ngước nhìn.
Tôi đánh giá qua về em một chút nhé.
Cao chót vót, mình dây, hơi gầy một chút nhưng được cái vẫn thể hiện được ba vòng.
Vòng 1 tự nhiên, vừa tay bóp, đầu ti nhỏ nhắn
Vòng 2 eo thon, ko thấy mỡ, có một hình xăm nhỏ nhắn đầy nghệ thuật sau lưng đầy gợi cảm
Vòng 3, không quá to, ko quá nhỏ nhưng lại cân đối với cơ thể em.
Vòng 4: gọn gàng.... u là trời.
Đặc biệt em rất thân thiện, vui tính và hay cười, làm cảm giác xa lạ như tan biến.
Em có vẻ đẹp rất mộc mạc, xinh tự nhiên, mỗi khi có chuyện gì buồn cười, em cười khanh khách rất dễ thương. Và đó là một cô gái miền Tây mang mã 08.
Khi chúng tôi vào bồn tắm, em nhìn tôi đầy ham muốn, cái miệng cười đầy dâm đãng làm tôi cũng thấy hưng phấn. tại đây em thể hiện màn service rất điêu luyện với màn đá lưỡi, xoắn môi khắp cơ thể tôi và kèm theo tiếng rên đầy mê hoặc.
Không để em phải vất vả, tôi cũng hòa vào em, úp mặt vào cặp hồng đào xuống rún và xuống sâu hơn nữa. Lúc này tiếng rên của em mới thảng thốt làm sao. Khi đến điểm G em thở gấp và liên tục gọi Chúa “ oh my God, oh my God…, anh ơi em sướng wa hà….”. Tôi không biết nó thế nào nhưng đó là một thứ gia vị lạ của cuộc chơi.
Đưa nhau lên giường, chúng tôi tiếp tục chiến đấu đầy thăng hoa khi 2 thân thể tiếp tục cuộn tròn vào nhau với các tư thế kèm theo tiếng rên và tiếng gọi chúa “ oh my Gob…”
Tiếp theo đến màn Nuru, em trườn bò khắp cơ thể tôi, và cơ thể tôi cũng như được chạm vào tất cả các ngóc ngách của cơ thể em vậy. Để rồi các động tác mút mát của em mạnh mẽ hơn cũng là lúc tôi giật lên từng cơn CIA.
Hết hiệp 1, em có màn mát xa khỏe khá ổn, đó cũng là lúc chúng tôi tâm sự đôi chút về cuộc sống. Và sau khi em mát xa khỏe cho tôi, cơ thể tôi cũng khỏe lại và tiếp tục chiến đấu Hiệp 2.

Kết thúc một trải nghiệm tại BLC, tôi vẫn nhớ vẻ đẹp mộc mạc tự nhiên với nụ cười tỏa nắng miền Tây của em. Chắc có lẽ khi ra về tôi sẽ vẫn còn nhớ em nhiều, nhớ tiếng thở và tiếng gọi “ oh my God” đầy ngoan đạo của em.

Xuống lễ tân, các đệ lại hỏi, anh trải nghiệm thế nào?, nói thì lại bảo nịnh các đệ, nhưng các đệ đang giúp anh tận hưởng cuộc sống một cách thoải mái nhất từ cơ sở vật chất BLC đến các bé yêu tại đây đó.