Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

06 Kỳ Anh . Quá hài lòng và hạnh phúc^^

Kios

Thành viên mới
Quyết tâm massage lắm nên quyết định vô box massage tìm kiếm điểm đến lí tưởng thì đọc thông tin giảm giá sock của kỳ anh mà chả biết thật hay đùa , tới nơi với một niềm tin mãnh liệt cùng con cu gần liệt do lâu ngày chưa xã, thì em nhận tin buồn cơ sở đang full khách , anh vui lòng chờ 1h mới có phòng . Cũng tính đi về nhưng thấy anh em đi xuống thanh toán ông nào cũng cười há hết cả mồm vui như mở hội nên quyết định ở lại xem có cái gì mà anh em vui thế .

Sau khi suy nghĩ một hồi quyết định làm em cái supervip đang khuyến mại còn 480k ( đang có chương trình giảm giá tặng thêm 1 vé tương đương giá vé mình đi ) . Phong cách ở đây quả thật khá lạ lẫm với mình , trong lúc chờ đợi được phục vụ dẫn lên tầng 8 nằm massage chân và ăn uống miễn phí cảm giác cũng thấy an tâm đôi phần . Sau phần massage khỏe kèm ly nước cam nguyên chất thì được thông báo đã có phòng . Đúng là có công mài sắt có ngày ăn xôi , mình thì mới vô nên chọn random được em số 6 , mình thì vốn sở thích xôi to mà gặp quả xôi này chắc xôi yến nó cũng phải chán luôn úp mặt vô mà tưởng chừng ngộp thở , da trắng lại còn dâm đúng là giờ mới hiểu anh em đi xuống thấy mấy anh em cười đã quá là vậy . Nghe nói ở đây mấy em toàn bưởi to chắc chắn sẽ phải ghé lại với tấm vé 0 đồng được tặng đúng là tuyệt vời .

Em hôm nay mình đi số 06 anh em nào thích hệ bưởi với dâm thì nên gặp
KTV : Gốc Nha Trang , siêu vú , kỹ thuật massage bài bản, bấm huyệt khắp người
Màn thư giãn: em chẳng nói chẳng rằng gì hết, bảo mình quay xấp người lại, bôi dầu masssage lên người mình r, bông nhiên mình nghe tiếng ao ngực rơi ra, rồi đầu vú của em đi khắp người mình, rồi ẻm bảo mình nằm ngửa lại , típ tục như lúc trước, vú ẻm cà từ chân đưa lên miệng cho mình bú, vừa bú vừa móc lốp làm ẻm ko đứng nổi mà phải lên nằm trên người mình, nước nôi lên láng.... out trong sung sướng.
Kết luận: chỗ massage đáng đi nhất mà mình từng đi và em 06 là em vếu to nhất mà mình từng gặp