Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

03 Cô bé đến từ thành phố sương mù.

Vkn

Thành viên mới
Hello mấy ae đồng dâm.
Dạo gần đây công việc mệt mỏi tăng ca liên tục làm long thể bất an lại thấy mấy ae share quá nhiều số hot trong lòng chịu k nổi=》Phi ngay con ngựa đến chỗ quen thuộc vậy.
Đến nơi quản lý chào đón nồng nhiệt các kiểu thuận miệng hỏi có pé nào ngon ngon k?bác Trung cho 1 list dài như sớ táo quân mình hỏi cho vui thôi chứ chốt pé 63 rồi có cái răng khểnh nhìn là kết xìpo rồi lại nghe nói đâu là truyền nhân của 02 bên NDL nhưng định mệnh e off mấy bác ạ!:cry::cry::cry:
Sau 1 hồi suy nghĩ tới lui thôi book e 03 lun nghe đâu mới vô làm sẵn chuột bạch cho ae vậy.
Lên phòng xông ướt xông khô...thì e bước vào lịch sự chào hỏi lễ phép +1 điểm pé nhìn mình với ánh mắt gợi tình dâm đãng k tả nổi ngồi làm điếu thuốc nhìn e chổng mông pha nước mà kiềm lòng k nổi chỉ muốn tụt quần đâm e từ phía sau mà thôi.
Hôm nay đổi kiểu mới các bác ạ k ngâm bồn nữa 2 đứa lôi nhau ra tắm đứng cảm giác mình đứng còn pé khỏa thân cúi xuống tắm cho mình phê lắm ạ.
Xong xui sạch sẽ máu lên tới não nhân lúc e lau thằng nhỏ thì mĩnh sẵn tay ghì đầu e vào luôn,pé này như hiểu ý thế là e hưởng ứng luôn cứ như là fuck vào miệng đấy cảm giác thì....sau 1 hồi chịu k nổi thế là cia bé mút tới giọt cuối cùng tới con kiu xìu luôn ah
Lên giường massa khỏe đc 1 lúc thì pé làm nuru,làm rất kỹ nhé cứ như làm đam mê ấy kết hợp với đường lưỡi đầy ma thuật,lưỡi e đi đến đâu phê tới đó cộng thêm tiếng chóc chóc chụp chụp e phát ra kích thích vãi nồi.e đi lưỡi k xót chỗ nào trên cơ thể.mình thì k đam mê 69 nên e tạo dáng nằm nghiêng rất thuận tiện cho ae nào luyện nhất dương chỉ như mình...=》cia tới giọt cuối cùng nhé,kết thúc buổi xả stress hoàn hảo.
Mấy a quản lý có đọc được bài này cho e xin góp ý xíu nhé,mấy bạn dọn dẹp phòng nên chú ý cái nhà vệ sinh nhé,hôm qua e đi mà nghe cái mùi nồng nặc phải tự mình dọn dẹp luôn ah -1 điểm nhé.
Thanks ae đã đọc bài!
Chúc ae nhiều sức khỏe để test hết mấy e trong Hl nhé.

Đính kèm

Ko Do

Thành viên nổi tiếng
Chúc mừng bác có buổi ăn chơi ngon nghẻ. Tp sương mù là Play cu à bác :))

• Thích
Reactions: Vkn

Vkn

Thành viên mới
Giọng nói cũng bình thường nhưng được cái gương mặt dâm vai lol :p