Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

01,em là ai,người yêu của anh chăng?

fatboy

Thành viên
Chào Anh Em CDX

Lại là em đây,Anh Chàng mập “Fatboy”.

đây là Lần thứ 2 em viết bài trên CDX.,sáng đầu tuần thứ 2 khó chịu trong người quá.Em Quyết định lên Group tìm kiếm anh em cùng đi team 5.Em thầm nghĩ đầu tuần chắc cũng khó kiếm anh em đi cùng.Nào ngờ rất nhanh chóng thành công đủ team 5 anh em đi vào lúc 14h.Anh em rất đúng giờ luôn,em cũng rất may mắn gặp đuoc số em KTV yêu thích. Đó là Em số 01.Em 01 này đúng gu mình thích,rất xinh xắn,nói chuyện dễ thương,quan trọng là dâm dâm nữa,lúc trò chuyện kích thích lắm anh em ơi.Em 01 mới đi làm lại sau mấy ngày off,hôm nay em mới làm lại.Matxa nhiều mà mỗi khi chờ em KTV vào là hồi hợp,tự hỏi không biết có xinh ko? Bé bước vào khi mình vừa xông hơi xong.WTF,cười đẹp quá ah,thơm nữa các bác ơi,ko nói nhiều mình ôm ẻm liền ,hôn lên nguc em .hihi V1 em 01 không to lắm,nhưng hàng thật,ti hồng hồng,mình thích liếm ti bé.Vẫn là khâu tắm bồn ,minh tắm rất nhanh để ra giường quậy cùng em.Bé 01 matxa khoẻ cho em trước,bé làm có sức lắm,hỏi mình có cần mạnh hơn nữa không?Tới phần matxa mệt,bé hun khắp người,bé có hỏi mình là chỗ nào anh nhạy cảm nhất? Mình nói là chỗ nào cũng nhạy cảm hếtbah, Bé hun ti đã lắm ,rên nhè nhẹ,nổi cả da gà,BJ nhẹ nhàng,bé BJ rất là nhiệt tình luôn.BJ rất lâu do mình khó ra,mình chủ động kêu bé đổi thế.Mình kỳ lạ lắm ah,bj mình ko out được,ra được là khi được hun ti và hj mà phải bắt ẻm nằm kế bên,mình thì mò cua bắt ốc ẻm.Mình chịu thua out giật cả người.kết thúc cuộc vui.Bé 01 anh em nào thích gu tình cảm như mình,cô đơn như mình được tìm lại cảm giác yêu.Hãy đến em 01 nhé anh em.Ah quên,bờ mông đẹp,bóp đã tay,V4 liếm chút là ngọt nước.Giờ đang viết thấy nhớ ẻm quá,có lẽ mình ko thể viết trọn vẹn,anh em đến gặp em là biết.Có thể cá nhân mình em 01 xinh nhất HL.

Ticket: 1.100.000 vnd ( Team 5)

Cám ơn Anh Sơn QL đã book dùm ẻm cho em.

Cám ơn em đã đọc

Hẹn gặp lại

Bye all

Đính kèm