Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

20 BLC 🧚‍♀️ - ngoan xinh yêu của anh đây rồi 💓

HoàngTùng

Thành viên mới
20 BLC 🧚‍♀️ - ngoan xinh yêu của anh đây rồi 💓

Hà Nội một buổi chiều đầu hạ, tôi lại rảo bước đến chốn bồng lai để tận hưởng mùa hè năm nay sau khi làm vài 🍻 😎

Và để vui vẻ cho cuộc tình 150 phút tôi chọn nàng tiên 🧚‍♀️ của chốn Bồng Lai mang số báo danh 20 Em Thư 🥹 tên thì là Anh Thư (cưng thế chứ 🥰) nhưng anh em cứ phải gọi là em Thư thôi 🥹

Tổng quan đánh giá 9đ đầy yêu cho gout ngoan xinh yêu 🫶 hôn hít nhiệt tình 💋 body của gái mới lớn 🥰

Face: 9,5 đ
Body: gout của tôi là body non nguyên bản nên em Thư tất nhiên là nguyên seal rồi 🥰 ahihi

V1: 9 đ real
V2: 9.5đ
V3: 9.5đ
V4: 9.5đ

Về phần ms khỏe: lại một lần nữa xin phép bỏ qua vì tôi chỉ tập trung chuyên môn vào xoắn lưỡi em nó từ khi bước vào phòng 🥰
Về phần ms yếu: bj, wc, cia đủ món 🥰 nhưng tôi dặn em ko wc mà tập trung vào phần hôn hít xoắn lưỡi thôi các đồng dâm ạ 💋 ahihi
Khoản trườn của em nó cũng đỉnh lắm nha 🥰 chống chỉ định cho đồng dâm nào thận yếu xuất tinh sớm 😅 em BJ nhẹ nhàng nâng niu con đàn ciu Việt như người iu và cho anh em thưởng thức v4 non mơn mởn của em qua tư thế 69 huyền thoại 😎 wow 🤩 squirting 💦 😂 ahihi

💋 Tổng quan đánh giá 9đ đầy yêu thương, đối với gout ngoan xinh yêu body mới lớn 😎 em 20 là mã số khá hợp với gout tình cảm, nhẹ nhàng 🧚‍♀️ những đồng dâm sau hãy lịch sự nâng niu cháu nó vì cháu nó còn non trẻ, mong manh dễ vỡ lắm 🥰💋