Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Yêu sắc đẹp và thích cảm giác khác lạ 😁

Mr Pro

Thành viên mới
Mình xin giới thiệu 1 chúc về quán massage mà mình biết cho mấy pro đến trãi nghiệm 😉 vừa đến nơi có bv chào đón mở cửa mời vào, khi vào trong gặp những ae nhiệt tình vui vẻ chào đón tư vấn kĩ càng cho mình hiểu biết về bên trong xong tiếp tục tv về những ktv xem ảnh cho mấy pro chọn trực tiếp luôn mình cũng chọn 1 bé có số 339 để trãi nghiệm thử sao đó có mấy bạn phục vụ đưa mình lên phòng mấy bạn rất vui vẻ nhiệt tình khi vào phòng mình thấy phòng sạch đẹp không gian sang trọng và tinh tế đa dạng các loại hình dịch vụ cao cấp là mình thấy ưng rồi,còn nói về bé 339 thôi rồi da trắng có cặp bưởi không cần bàn luôn, đặt biệt kĩ năng làm tình của bé ta nói lên tới 9 tầng mây mấy pro ạ không còn chỗ để chê để nói luôn có cả bồn sục để mấy pro vừa tắm với bé vừa làm tình trong đấy làm mình không muốn ra khỏi chỗ này luôn đấy mấy pro ạ. Mình nói bao nhiêu đây thôi là mấy pro đủ hiểu đẳng cấp như thế nào rồi ở đây có rất nhiều ktv xin đẹp được đào tạo bài bản chuyện nghiệp đấy mấy pro đến để trãi nghiệm thử cảm như mình đi nhé 😁 quán tên ĐẰNG VƯƠNG CÁC số 20 đường 6a kdc trung sơn nha mấy pro

Đính kèm