Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Yêu ngay từ cái nhìn đầu tiên với Bé 56

Zinzin1504

Thành viên mới
Đầu giờ chiều qua HL theo lịch hẹn với Qly Sơn. Vừa tới là đc cho lên phòng luôn. Mình vào phòng xông hơi đc 5p thì thấy bé vào. Phòng bên HL vẫn là rộng và đẹp nhìn rất ok. Khi bước ra khỏi phòng xông hơi đúng là hơi bỡ ngỡ vì Em ở ngoài dễ thương hơn trong hình. Em dẫn mình lại ghế ngồi rồi lấy khăn lau mồ hôi toàn thân . Lúc này mới được nhìn rõ Em hơn lúc này là xao động cõi lòng luôn rồi. Mình và Em ngồi nói chuyện âu yếm nhau rồi Em nói dẫn mình qua bồn nhưng chưa kịp tới bồn là mình ôm Em luôn ở ghế rồi, 2 người quyện vào nhau như Sam vậy rồi . Thấy mình chịu không nổi muốn đc thoải mái hơn Em kéo mình ra Phao rồi thi triển các đường cơ bản của em. Mình như chết đi sống lại vì cảm giác sung sướng tê tái rồi Mình cũng out nhưng phải mất 5p mới bước dậy nổi khỏi phao, lần đầu tiên 1 cảm giác nó thỏa mãn như vậy. Rồi em tắm cho mình ra ngồi nghỉ chút rồi qua massage khỏe Em làm bài bản rất thoải mái. rồi Mình và em nằm ôm nhau nc rất vui vẻ quên đi mất thời gian. Nhìn ra mới thấy hết giờ rồi nên còn tiếc nuối nhiều vì còn câu chuyện dang dở. Hẹn Em sang tuần sau mình gặp lại.
Đối với bản thân Mình mọi thứ ở Em quá tuyệt vời . A E ở CDX nên thử và trải nghiệm.

Đính kèm