Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Yêu không hối tiếc cùng ms195

Tiểu Long Nữ

Thành viên mới
Thường cũng hay ghé Hoàng Long và đi vòng vòng những em quen thuộc như nhưng hôm nay thi hơi bất ngờ với em MS 195. Đọc được vài bài về em ở đây thì thiết nghĩ nên đi thử, mặc dù lúc tới là em cũng đang bận khách. Thôi thì nằm chờ vậy, cũng cỡ 40p nhưng không sao vì thời gian còn nhiều.

Đầu tiên mình lên phòng thì vào xông hơi một tí cho tỉnh, ngồi trong phòng xông dòm ra thì chỉ thấy một dáng người cao cao đi qua đi lại, chắc em đang chuẩn bị. Bước ra thì em ân cần hỏi "anh xông khô lun đi, em chờ". Ấn tượng đầu tiên là em này thuộc cao body đẹp mặt tây . Ok thì mình vào xông khô thêm 5ph vậy, nhưng dòm sơ qua em này có nụ cười xinh, giọng nhẹ nhàng

Xong xuôi đâu ra đó ra em tắm cho mình rồi thư giãn luôn trong bồn do không chịu được nên mình đã out luôn 1c trong bồn tắm :p

Riêng phần massage khỏe thì mình đánh gia em này hơi bị được , những bài massage khỏe tốt, Đâu chừng 15 20ph thì bắt đầu sang màn nuru. Nói không phải khen chứ hiếm ai khiến mình cảm thấy thỏa mãn như đường lưỡi của em, em rất tận tình trong mỗi khâu. Kiểu như làm tới đâu chắc bài tới đó, từ nằm sấp cho tới nàm ngửa. Cơ thể em cũng có hương thơm nhẹ dịu dàng khá kích thích, đặc biệt những đầu ngón tay em khi nắn thằng đệ rất kích thích. Cuối cùng sau một hồi thì hai ae cũng out trong tư thế 69 huyền thoại.

Nói chung về phần service thì không có gì phải bàn nữa, bản thân nghĩ em sẽ là 1 lựa chọn ưa thích của nhiều ae. ( nghe nói là pé này đang là hot ở Hoàng Long )

Face: xinh, vẻ đẹp cơ bản của miền Tây
Thái độ: vui vẻ, biết tiếp chuyện và hỏi thăm lẫn nhau.
Body: đúng gu mình là cao, mặt xinh body đẹp

V1: bưởi nhà vườn chắc nịch
V2: thon, hợp với tổng thể vì em cũng đâu chừng 1m68
V3: to gọn

Nói chung là .. ko hối tiếc nhé

Đính kèm