Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Xin kinh nghiệm Massage

HueHue

Thành viên mới
Xin chào các bác,
Tình hình là đợt này e hơi mất niềm tin vào bộ môn check choác nên muốn chuyển qua bộ môn mới là Massage mà chưa có kinh nghiệm nên có vài câu hỏi cần giải đáp. Mong các bác giúp đỡ em với.

1. E muốn xin list các cơ sở Msg làm ăn uy tín ở Hà Nội

2. E có để ý đi msg thì có tiền Tic và Tip sàn. E muốn hỏi là Tic thì thanh toán dưới quầy r còn Tip sàn thì đưa luôn cho e KTV phục vụ mình p ko hay thanh toán dưới quầy cùng Tic ?

3. Trước khi Msg dc chọn KTV và xem mặt KTV p ko ?

4. Ví dụ 1 combo msg có tic 500 tip 500 để dc đủ service như combo đã đề cập thì ko phát sinh phụ phí nữa p ko ?

5. Tiếp ở câu 4 nếu mà muốn KTV
“thêm” cho mình thì cần thương lượng và bonus cho e ý nữa đúng ko ?

Hiện tại mới có vài câu hỏi này thôi mong các bác giúp đỡ ạ :)

P/s: bác nào có pass hay code giảm giá cơ sở msg nào thì cho e xin với ạ. E cảm ơn :)

Sửa lần cuối:

BìnhBa

Thành viên mới
chúc mừng bác đã tìm đúng bộ môn rồi đấy, bác giống e là cũng chán với bộ môn check và chuyển hẳn qua bộ môn mát xa từ lâu rồi, vì nó sướng mà thỏa mãn gấp mấy lần bộ môn check bác à, còn về các câu hỏi của bác thì theo kinh nghiệm e như sau:

1. Về các cơ sở mát xa uy tín ở Hà Nội thì bác cứ vào trong danh mục massage miền bắc của diễn đàn mình mà xem các bài review nhé, nổi nhất là Kỳ Anh và Nhạc Dường Lầu hào nam nhé

2. Tic thì bác trả tiền tại quầy trước khi lên phòng nhé, còn TIP thì đưa sau nhé hoặc săn các free vé trên diễn đàn này nè, lâu lâu có event được free vé đó, còn TIP sàn (còn gọi là MIN TIP) thì bác có thể tip cho ktv sau khi xong, hoặc lúc xuống lại quầy có thể tip tại quầy theo từng giá vé.

3. Bây giờ đa số các cơ sở mát xa đều có cho xem hình ktv trước để chọn nhé, bác cứ yêu cầu xem hình để chọn là mấy bạn tư vấn sẽ đưa cho xem thôi

4. Nếu như giá vé và tip đã được đưa ra thì k phát sinh thêm gì nhé, trừ khi bạn đang đi 1 vé 60 phút mà thấy chưa đã, muốn đi thêm thì có thể yêu cầu mua thêm 1 vé nữa, thì khi đi xong 2 vé đó bạn xuống dưới trả thêm tiền vé và tiền TIP của 2 vé

5. Nếu bác muốn "thêm" thì sợ khó, vì đa số các bé thường theo số lượng của giá vé rồi, bác mua vé được 1 "thêm" mà bác muốn "2 thêm" thì sợ k được đâu, mà thấy đa số vé giờ toàn 2 thêm k à, 2 thêm là e thấy quá đủ mệt rồi =))

Còn về muốn có code giảm giá hay vé free thì bạn hãy đợi các chương trình event của diễn đàn này và các bài viết về cho mã code đang có như của Kỳ Anh đó.

ongdiasg

Thành viên sôi nổi
Bác cứ tới cơ sở rồi mấy bạn quản lý tư vấn nhiệt tình là hết bỡ ngỡ à. Nói chung từ quản lý tới nhân viên nhiệt tình lắm, bạn k phải lo