Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Xả stress với em 66 Nhạc Dương Lầu

tonyhung

Thành viên mới
Chào tất cả các a e cộng đồng X...chả là bà xã mang bầu tháng thứ 8 rồi...lâu nay ko cho thằng e nó xả khí độc nên hơi khó chịu trong người...thế là rủ thằng bạn thân 2 thằng đi kiếm gì cho vui và giúp thằng e xả stress cái đi loanh quanh xuống chỗ thằng bạn gần chục vòng dạo 2 vòng thì thấy cái địa điểm này.

Vào vấn đề luôn nha: nhân viên từ dưới sân cho tới lên phòng gặp ai cũng điều đào rất vui vẻ và nhiệt tình nhé...

Đang nằm thì ẽm ý vô...trời thật ko ngờ đi random mà được em ngon vãi chưởng...mặt dễ thương và nhìn từ trên xuống dưới đâu ra đó hết. E ý nói chuyện nghe rất dễ thương, số 66 nha cả nhà.

+Face:8,5 theo đánh giá của mình
+V1: săn chắc ok quá đc so với quy định 8
+V2: siêu đẹp 9
+V3: căng và cong 8
+V4: bím khít...ít lông nhúm rất dễ thương nước đầy đủ
Service: Tắm rửa sạch sẽ cho mình xong có trò chuyện rất tự nhiên và vui với e vài câu thì e đấm bóp cho mình tầm đc 15p và hỏi massage thư giãn nha a mình đồng ý ok em ấy 95% BJ và 5% HJ tạo cảm hứng thôi. Nói chung e ấy vui vẻ nhiệt tình và dễ chịu nên rất thích em này...sẵn sàng chạng chân ra cho mình sờ bím, làm xong thì ân cần mặc đồ cho mình ngồi nc và khi ra phòng nghỉ xem tv uống trà gừng còn ko quên ôm hun mình 1 cái nữa!

Mình rất hài lòng chỗ này...a e cũng nên thử nhé haha

Đính kèm

• 52.5 KB Lượt xem: 1,865

Hữu Chung

Thành viên
Cho bú liếm đích không các bác,,, liếm nách nữa,,, mình thích bú liếm đích ăn c nhai luôn quần lót