Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Xả lũ phê lòi với em gái số 10 múp rụp ở kingspa tôn thất tùng

xucxichlapxuong

Thành viên mới
Hi các bác. Em là mem mới của diễn đàn và cũng mới làm quen với bộ môn mát xa này. Đợt ngay trước tết em tình cờ lướt được 1 bài về kingspa ở 62 Tôn thất tùng nên quyết định ghé qua chơi. Hôm đó nhắm 1 bé số 10 trên hình trông khá trẻ mà số đo 3 vòng khá bự (lúc tư vấn thì nhân viên bảo em vậy) mà tới nơi thì bé đó lại đến kì nên em phải chơi với 1 bé khác người miền tây khá ok ngọt nước. Hôm đó em thấy dịch vụ ok và cũng coi như là lần đầu tương đối ổn.

Sau tết thì công việc bề bộn ngày nào cũng sáng đi sớm đêm khuya mới về nên em cũng bức bối trong người. Tính em thì đã thấy chỗ nào ok thì cứ thế mà triển nhất là lúc bức bối quá chả muốn bỏ công thử chỗ này kia. Thế là em quyết định quay lại Kingspa 62 Tôn Thất Tùng, lần này quyết tâm chiếm bằng được em số 10.

Đến nơi em trai dắt xe vẫn đón tiếp niềm nở như lần trước, còn hỏi có muốn che biển số xe không. Em thì chỉ nhanh nhanh chóng chóng lên lễ tân để chọn ktv. Em đòi được xem hình ktv và hỏi nay có những ai làm thì ông quản lý giơ hình có em số 10 nên em quất luôn. Hôm đó em đặt tiêu chí là vú bự với vòng 3 đẫy đà chút để sờ cho sướng nên chọn nhanh lắm. Ông quản lý dẫn em lên phòng và sau khoảng 5p đợi thì em số 10 bắt đầu gõ cửa xin vào.

Nói thật với mọi người là lúc đầu em có chút bất ngờ và hụt hẫng vì tưởng là còn trẻ măng mà hoá ra mặt lại trông hơi lớn tuổi. Hôm đó em cũng không hỏi tuổi nên cũng chẳng rõ là sn bao nhiêu. Sau cú sốc nhẹ đó thì em ấy bước vào và bầu vú to cùng quả mông đẫy đà làm cho thằng cu em nó dựng hết cả lên quên mẹ luôn cú sốc đúng kiểu máu lồn dồn máu não 😁

Trông không trẻ lắm nhưng mà skill với service của em số 10 thì khỏi chê, khá là hài hước và chiều khách. Em cả buổi tay cứ mân cặp đào chắc phải cỡ 100 ấy rồi mặt thì cứ úp vào 2 quả đồi bú liếm mút lấy mút để. 2 ae tắm bồn vệ sinh với mơn trớn nhau một xíu thì mình bảo em ấy giải trí trước rồi thư giãn sau. Thế là 2 ae đè nhau ra giường nằm ôm ấp nhau một lúc rồi em ấy bắt đầu thoa dầu lên vú em ấy và bắt đầu trườn. Ta nói nó phê lòi. Rồi trườn nuru các kiểu con đà điểu từ a đến y em vốn dĩ cũng thuộc loại trâu chó mà bị em ý vắt cho 10p cạ bím đã bắn tùm lum rồi. Được cái em cũng kịp trả thù móc bím ngoáy vào đến tận tử cung làm nước nôi em lênh láng. Móc xong em ý còn kêu là sướng quá anh móc sâu thế không biết 😁. Xong rồi 2 ae nằm ôm ấp nút lưỡi nhau 1 chút rồi quay ra tắm rửa vệ sinh. Hôm ấy em phải đi có việc nên không được em ý mát xa lâu nên hơi tiếc 😕

Đánh giá chung em số 10:
- Ngoại hình:
+ Mặt: 6/10
+ Vú: 8/10
+ V2: Chuppy (hôm đó em k quan tâm lắm vì mê vú bự với mông to, ae nào thích eo thon nên cân nhắc)
+ V3: 8.5/10 (to với em là đủ 9đ. Ae nào thích kiểu như mấy đứa tập gym phải cong vút thì hơi khoai)
- Kĩ năng: em newbie nhưng em thấy sướng nên chấm 8.5/10
- Service: 9/10 Vui vẻ, nhẹ nhàng, yêu chiều khách (hôn môi bú liếm đầy đủ ae nhé)

Chắc chắn em sẽ còn quay lại để check hàng các em khác nữa 😁 Hi vọng bài này giúp ích cho ae nhé 😎

Đính kèm

Sửa lần cuối:

hangdep

Quản lý Cơ sở
thay mặt kingspa e cảm ơn bác rất nhiều ạ

hangdep

Quản lý Cơ sở
mùng 1 sớm mai mùng 2 đầu tháng
hoan hỷ tại kingspa 0899222369