Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Windy Spa - hà nội đêm đổ mưa

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Đang bực mình với chuyện tình cảm. cảm thấy chán chán lên diễn đàn đọc xem có gì mới không thì thấy các bác report quán Windy massage mới mở. Thế là sex tôi quyết định phi con trâu qua quán để chuột bạch xem có gì hay. Do mới đi massage nên lúc đánh giá có gì sơ sót mong các bro bỏ qua.
CSVC: 7/10. khá ổn phòng tuy bé nhưng được cái ấm áp. phòng xông hơi có vẻ hay hơn Men Spa (ko biết có phải ko vì phòng xông hơi ở Men ko làm tui ra mồ hôi). Ngoài ra phòng ốc cũng khá sạch sẽ => ổn. Điểm trừ ko có phòng vệ sinh bên trong, nên các bác phải quấn khăn đi ra ngoài. Cẩn thận ko lại lộ thiên ^^ :))
Giá cả: hiện tại đang giảm giá 50% nên chỉ còn 200k với 300k thì khá ổn so với thị trường hiện nay tuy nhiên khi không còn giảm giá thì giá vé sẽ là 400k với 550k sẽ khiến các huynh đệ chúng ta xem xét các lựa chọn khác.
Đến phần quan trọng nhất:
Nhân viên:
Mình đi 2 lần nên mạn phép đánh giá 2 em
Lần 1: MS 09 - U95
Lúc mới đến đc cu em giới thiệu có tập ảnh để xem các e. Nhưng mà tui a không có tin vào PTS nên e random đi. Tự nhiên có con bé đi qua thế là mình chọn luôn @.@. Vào phòng mới biết e ý số 09.
Về service: rất nhiệt tình nhưng chưa chủ động lắm. đấm bóp khá cẩn thận nhưng mà khoản thư giãn chắc còn non nên ko làm mình ra được. Lúc về còn sợ mình giận :)). Em ý nhiệt tình + làm mình thoải mái nên bo 3 lít.
Lần 2: MS 20 - U94
Lần thứ 2 thì triệu hồi được ông anh đang dưỡng sức ở quê lên. Mình thì vẫn chế độ random do đã đi + được e tiếp tân báo có 1 số e mới còn ông anh thì cho giao lưu và kết hợp với em 09
E này thì được cái cao ráo xinh xắn, vào phòng trò chuyện một lúc thì biết e ý từng làm ở OASIS cầu Đốc cũng MS 20 (các bác vào cho xin đánh giá về e này). Service: cũng ổn khoản đấm bóp thì hơi qua loa nhưng mà tui cũng kệ do cái đấy gần như là phụ. Lúc thư giãn thì chủ động thoát y còn 5% trên người nhưng mà ko có hôn nhé e 09 thì có :p. Kĩ thuật khá hơn e số 09 nên làm mình ra. (Ít e nào làm mình ra nha ^^). Về khoản bo: lúc đầu bo 3 lít em ý không nhận vòi mình bo 5 lít. Sau 1 lúc thì mình cũng bo do e ý làm mình ra + e ý bảo mình là khách đầu tiên + ngày đầu e ý làm. (bác chủ quán có trong này thì hỏi thêm ý kiến của khách về e này nhé nếu có thái độ vòi thì chấn chỉnh ngay nhé).
Đánh giá chung: đây là 1 điểm massage khá ổn hiện nay. A e nên đi và đánh giá. (có 1 số e nhân viên người ngoài này bác chủ inbox cho e xin ít infor nhé.) ^^