Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vui vẻ giải trí với em số 66 Kỳ Anh

thunderfox093

Thành viên mới
Xin chào các anh em đồng dâm !

Nghe quán massage này đã khá lâu với nhiều nhân viên xinh đẹp, thấy khá thích thú, cuối cùng cũng đợi được tới ngày đi cùng 5 chiến hữu setup lên đường tới Kỳ Anh. Sau buổi ăn nhậu cũng tầm 23h phi lên Kỳ Anh tầm 12h kém, thấy vẫn nhận khách, nhân viên ở đây phục vụ nhiệt tình lắm luôn.

Đánh giá về CSVC mình thấy nói chung khá là ổn, có phòng xông khô & ướt, còn phòng tắm tráng, bể sục và phòng massage nhìn khá lung linh.

Tắm xong thì lên giường cho em nó massage, em nó số 66, ở đây các em nó chiều khách nên mình bảo gì em nó cũng đáp ứng hết sức luôn. Mấy bài massage thì là khá có lực, hài lòng. Vừa massage em nó vừa kể chuyện khá là dễ thương, đến công đoạn thư giãn thì full luôn, em này bj khá được liếm người bú ti đầy đủ, xuất vào trong miệng xong em nó còn ngậm thêm 1 lúc nữa, đúng phê luôn. Giải trí xong em nó còn ôm mình 1 cái bảo mệt quá, ngồi ôm hôn rất tình cảm, rồi em nó dẫn xuống dưới bảo sau quay lại với em nhé, ôm mình bảo từ từ em hôn cái.

Mình đánh giá đây là nơi lý tưởng để a e vui vẻ giải trí, dịch vụ ổn các em hàng xinh xắn đáng yêu, và độ nhiệt tình cao mặc dù là đã qua 12h đêm và lúc mình ra về là 1h30 sáng.

Chúc anh em có thêm nhiều chỗ chơi vui vẻ !

Đính kèm

• 126.6 KB Lượt xem: 1,159