Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vợ đi công tác cả tuần lễ thì phải làm sao

Mai Anh Dũng

Thành viên mới
Dạo này SG thời tiết nóng nực...nắng riết thằng nhỏ cũng bực. Trưa nay tranh thủ giờ nghỉ trưa, vợ đi công tác cả tuần rồi làm thằng nhỏ khó chịu cần được giải tỏa nên chạy qua Hoàng Long kdc Trung Sơn.

Vừa đá chống xe thì có cậu giữ xe nhanh nhẩu: Anh ơi để xe đó em dắt cho anh vào trong cho mát. Sau các thủ tục giới thiệu và chọn được số ktv thì mình lên phòng. Ok mình lên quẩy tưng bừng thôi nào…

Xông hơi xong ra gặp em số 84 với cái body tuổi teen nuột nà làm sao, làm cho thằng anh thì đơ người mất 5s còn thằng em thì chào cờ sẵn luôn, em nó còn bảo thằng em của anh hư quá, chưa gì mà lên cơn hứng tình rồi. Biết làm sao được...bí cả tuần nay mà, và thế là em nó bắt đầu mơn trớn khắp người mình, nhẹ nhàng, chậm rãi rồi chuyển qua BJ nóng, lạnh...đá bi,lưỡi em nó tiến dần xuống khu trung tâm cảm giác thật là tuyệt cú mèo. Sau khoảng 15-20 phút đê mê thì mình cũng out in alo em nó trong bồn tắm luôn. Sau đó lên giường massa khỏe massa mệt các kiểu con đà điểu cho ra thêm lần nữa mới thỏa chí bồng lai.

Thiệt tình ham hố quá, làm 2 shot xong đuối như trái chuối luôn nhưn thỏa mãn vô cùng.

Đánh cái giá :

CSVC : hoành tráng lệ, phòng sạch sẽ, thơm tho, có khói nhạc đủ cả.

Service : BJ nóng - lạnh, WC, 6&9, CIA không thiếu món gì.

P/S: Hoàng Long chắc nhiều ae trên này cũng biết rồi, nếu ai chưa biết thì cmt bên dưới mình share cho vui nhà vui cửa nhá.

Đính kèm

Mr Tits

Ngòi Bút Vàng
siêu sv bên hoàng long nè :)))) mừng bác ngon chim nhé

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
service 84 thì yên tâm rồi, cơ mà ae giữ hàng một chút cho ae sau hưởng với nha hôm trc có bác nào làm mạnh quá bé phải off mấy ngày. Tks bác review