Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

VIP Ngôi Sao: Massage tốt, thư giãn ổn

Dũng Lựu Đạn

Thành viên mới
Buồn buồn là mình lại xách xe lang thang Hà Nội vẫn trong công cuộc tìm kiếm thêm những quán massage ngon nghẻ Lần này lại thêm một quán khá ổn nữa giới thiệu đến anh em congdongx

VIP Ngôi Sao
Địa chỉ:

Đường Nguyễn Thị Thập. Đường này đánh số lằng nhằng lắm, các bác cứ đi trên đường là thấy đập vào mắt luôn, quán này nằm ở giữa đường. Đường này cũng ngắn tí nên dễ tìm thôi

Giá cả:
350k - 80'
Bo cỡ 300k HJ, 400k BJ

CSVC:
Bước chân vào đây với tâm lý chuột bạch nên mình cũng không mong chờ nhiều gì ở phòng ốc ở đây cả, nhưng sự thật chứng minh là mình đã nhầm to :)). Phòng massage ở đây khá rộng rãi và rất thoáng phòng, nhìn khá ổn. Kiểu cách vừa phải, lịch sự và nhất là rất sạch sẽ, nhiều khăn :). Tuy còn một số điểm trừ như đôi chỗ đã cũ hay một hai chi tiết còn hơi quê, đèn đóm cũng không mấy sáng sủa nhưng đánh giá tổng thể thì mình cho nó ở mức khá trong tầm giá này, hơn rất nhiều chỗ rồi

Nhân viên và dịch vụ:
Em 19:

Em này tên Nhi. Mình ngồi ngáp ngắn ngáp dài đợi nhân viên thì em bước vào và ấn tượng đầu tiên của mình là em khá dễ thương, dễ thương xuất phát từ câu chào của em, kết hợp với giọng nói và tác phong nữa.
Nhìn kỹ lại thì thấy body em cũng được. Vừa phải. Người cao khoảng 1m6 gì đó, không gầy không béo. Không phải dáng mình dây nhưng chắc chắn không thể gọi là béo được. :) V1 to vừa phải, không quá to. V3 thì khá đẹp, tròn và căng
Mặt mũi em thì không quá xinh, cũng không quá trẻ, chắc cỡ đầu 9x.

Tiếp nối ấn tượng đầu tiên về cái sự dễ thương của em thì em cũng không làm mình phải thất vọng. Lần lượt những công đoạn tiếp theo như cởi đồ, tắm rửa, massage em vẫn giữ được cho mình cái ấn tượng về sự dễ thương thông qua cách nói chuyện và tác phong của em.

Ấn tương thứ hai của mình là em massage rất tốt. Không phải là đấm đấm bóp bóp xoa xoa hời hợt đốt cháy giai đoạn như nhiều chỗ mà em massage rất đầy đủ, kỹ càng, đúng bài. Thề chứ, chỉ riêng khoản em nó massage lưng mà mình thấy sốt hết cả ruột vì em nó làm kỹ quá, hết dùng tay lại dùng đầu gối, đủ các thể loại tư thế :)). Mà em nó massage theo kiểu dùng dầu rồi miết chứ không không phải đấm bóp nên rất đã, bác nào thích đi thư giãn mà vẫn yêu cầu phải có massage đàng hoàng thì nên chú ý nhé. Mình nghĩ chắc hầu hết các em khác ở đây cũng massage tốt cả :)

Em massage lâu quá vẫn chưa xong nên mình phải bảo em ơi đốt giai đoạn hộ anh :)). Rồi thì công đoạn cần thiết cũng phải đến.
Em nó vẫn chẳng vội vàng gì đâu, vẫn từ tốn nhẹ nhàng kích thích mình một cách thật chậm rãi, cứ như phải hành hạ cho bõ ấy:)). Nhẹ nhàng miên man kích thích từ chân lên đùi, bóp nhẹ vào 2 hòn bi rồi lươt tay qua nghịch ngợm, chán chê mới cúi xuống BJ. Em nó BJ thì thực ra mình lại thấy khá bình thường, không có chiêu trò gì đặc biệt và kỹ thuật cũng không hẳn là cao. Thế là mình bảo thôi em làm tay đi xem nào. Và quả đúng như mình trông đợi, kỹ năng dùng tay của em nó cao minh hơn nhiều :D. Không phải là xóc lên xóc xuống như bổ củi mà dùng ngòn tay miết dọc theo thằng em, kết hợp xoa và vuốt khá nhịp nhàng,lúc nhanh lúc chậm, lưỡi em nó cũng không dừng trên cơ thể mình. Khá là kích thích.

Dĩ nhiên lúc này thì quần em nó cũng đã tụt xuống tận dưới đầu gối cho mình dễ nghịch ngợm rồi, áo cũng đã bung ra mấy nút chỉ đợi mình thò tay vào thôi , ok em thích thì anh chiều thôi (nhân tiện nói qua về bộ đồng phục ở đây, nó không phải là váy đỏ như các chỗ khác mà là bộ quần áo màu trắng. Mình không thích lắm vì nhìn màu trắng hơi giống ...bệnh viện nên hơi nản :)).Thêm nữa là quần nên nếu không cởi ra thì khá bất tiện. Bù lại thì áo sơ mi có hàng khuy bấm nên hơi bị hay :D )

Như thường lệ, được một lúc chán thì mình bảo em nó dừng, khỏi phải làm tiếp chỉ tổ mỏi tay, kèm theo câu cửa miệng : cho anh xin bộ quần áo. Bỗng nhiên mình nghe "tách" một tiếng, nhìn em nó thì thấy em nó cởi một cái khuy bấm ra, " cho xin bộ quần áo chứ gì, đây nè", nhìn mặt gợi hứng dã man. Á à, em thích trêu anh thì tự chịu hậu quả nhé:D
Mình nhanh tay dùng bạo lực trấn áp, roạt một cái đã giật hàng khuy của em nó ra rồi cởi luôn cái áo, tụt quần khiến em nó trần như nhộng rồi ném em nó lên giường. Rồi thì chuyện gì phải đến cũng đến .( Không, rất tiếc là không phải chịch đâu nhé, các bác đừng tưởng tượng xa quá:)) . Mình cũng có giá chứ, đâu có lý nào dễ bị chịch thế :D ) .Mình hiên ngang cầm bộ quần áo của em nó đi phăm phăm ra cửa, mặc cho em nó kêu gào thảm thiết sau lưng :))

Đến lúc ngồi xuống ghế đi tất em nó ngồi ngay cạnh mình, một tay ôm chân một tay chống lên đầu gối mình nói chuyện, cảm giác dễ thương thật. Xong việc em nó còn ôm tay mình xuống đến tận lễ tân mình phải rút tay ra mới chịu thả :)

Nói chung mình khá hài lòng về em và recommend em đến các bác nào thích thư giãn mà vẫn yêu cầu có massage đàng hoàng, em sẽ là lựa chọn cũng đáng cân nhắc. Còn những bác nào thích em trẻ, thư giãn đỉnh thì thôi nhé, không recommend không các bác về lại chửi mình thì hỏng:D

Kết:
Tóm gọn là lần check thử này mình thấy tương đối hài lòng ở đây, cả về CSVC lịch sự sạch sẽ lẫn nhân viên nhiệt tình thoải mái. Đây là một chỗ hợp lý đối với các bác thích massage một cách tương đối tốt kèm thêm phần thư giãn khá ổn. Không hợp với những bác chỉ tập trung vào thư giãn nhé
Tuy nhiên so với trong tầm giá thì dịch vụ chỗ này cũng không có gì đặc sắc nên mình cũng không đánh giá chỗ này quá cao, chỉ dừng ở mức tạm hài lòng thôi.

Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui

Đính kèm