Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Venus Kim Mã: không như kỳ vọng

Nghèo Ham Hố

Thành viên mới
Nói chung là RP thế này thì hơi bị ngại với bác quản lý thichgaidep, vì thấy bác ấy rất nhiệt tình tiếp đón anh em và cũng rất nỗ lực cải thiện chất lượng cơ sở. Nhưng vẫn phải nói là Venus hiện tại đang có dàn nhân viên hơi kém và nhiều vấn đề tồn đọng. Rất mong bác quản lý khắc phục được để anh em có thêm chỗ chơi trong mùa đông này :cool:

VENUS
Địa chỉ:

số 21 ngõ 31 Kim Mã, đầu gần Nguyễn Thái Học. Venus là quán trong cùng nhé, ngoài đầu ngõ có một quán massage nữa, các bác cẩn thận kẻo nhầm :D

Giá cả:
400k - 90'
bo 500k BJ

CSVC:
Đầu tiên phải khẳng định luôn, CSVC của Venus khó có thể nói là đẹp.
Phòng chờ rất rộng rãi, ấm cúng. Bộ sofa góc to đùng cực kỳ êm ái thoải mái. Tiếc là lên đến phòng massage thì không được như vậy.
Hành lang cảm giác tương đối cũ kỹ rồi. Phòng massage không to lắm, cá biệt có phòng còn nhỏ đến mức chỉ để vừa đủ đầy đủ đồ đạc là thấy đi lại còn hơn khó khăn :)). Phòng tương đối tối tăm, tù mù, không trang trí gì đặc biệt.
Nói chung là khó có thể ưng ý được, nhất là với mức giá hiện tại của Venus cũng không phải là thấp :)

Nhân viên:
Em Hoài:

(Em này mình không hỏi số nên không biết, nhưng có một bác trên diễn đàn mình có khá khen một em H nào đấy ở đây, chắc là em này )
Lần đầu mình đến Venus là gặp em. Đầu tiên mà nói là có ấn tượng rất tốt với bác quản lý, rất nhiệt tình xởi lởi hỏi han các kiểu, tiếp đón rất chu đáo và lịch sự, là một điểm mình thấy rất ưng ý. ;)
Của đáng tội, đến khi lên phòng thì hơi nản, vì phòng nhỏ và tù mù quá. Thêm nữa là lần này mình đến, bồn tắm khá là bẩn, ở thành bồn và tay nắm vẫn còn nhiều vết xà phòng trắng xóa đông cứng loang lổ lại, nhìn rất mất thiện cảm. :(
Em nó bước vào, hỏi có làm được cho anh không. Để mà nói thì ngoại hình của em nó mình không đánh giá cao. Bác nào hay đọc Rp của mình viết thì chắc đều biết mình là người khá dễ tính về mặt ngoại hình, :) nhưng cũng phải thừa nhận là em nó không được xinh cho lắm :(. Người không thấp không cao nhưng gầy quá, ôm chỉ toàn thấy xương sườn. Da hơi ngăm đen. Mặt nhỏ, không xinh, hơi nhiều mụn. V1 thì chẳng có gì, gấy quá mà. Với V1 của em nó thì mặc áo yếm cũng như không. Nói chung là về ngoại hình của em nó mình chẳng khen được chỗ nào :(
Cùng với cái ngoại hình không được đánh giá cao lắm của em nó ra thì service của em nó cũng rất là bình thường chứ chẳng hề đem lại cho mình chút ấn tượng nào cả. Massage rất đỗi bình thường, nói chuyện cũng tạm được thôi chứ không đặc sắc, không vui vẻ cũng chẳng tình cảm. Thư giãn thì BJ nhưng cũng không hề có gì đặc biệt. Nói chung là mình không khen em nó được điểm nào.

Em 04
( Mình hỏi thì em nó bảo em nó tên My, số 06 nhưng cậu lễ tân thì lại bảo là 04, chịu chả biết thế nào :eek: )
Lần đầu đến Venus phải nói là đem lại cho mình hơi nhiều hụt hẫng, nhưng bác quản lý đã rất cố gắng thay đổi, cải thiện và mời anh em đến thử, mình cũng cố gắng đi lại một lần nữa với kỳ vọng Venus sẽ tốt hơn, sẽ có thêm một chỗ chơi nữa.
Những điều mà mình thấy cải thiện
- Lễ tân vẫn rất vui vẻ, nhiệt tình, đón tiếp rất chu đáo
- Bồn tắm lần này đã sạch hơn nhiều rồi, sạch sẽ sáng sủa
- Nhân viên đi vào mặc áo yếm đã cởi sẵn áo lót chứ không còn áo lót trong áo yếm như lần trước

Những tưởng với những cải thiện và nỗ lực như thế của quản lý thì Venus sẽ tốt hơn, nhưng đến lúc gặp em nhân viên thì mình chán hẳn :(
Em nó được cái là da trắng, ngực thì to chứ cũng không hẳn gọi là đẹp. Còn đâu thì mắt cụp, nhìn mặt không hài hòa, không hề xinh. Vai và người thô.
Khoản service của em nó cũng rất chán chứ chẳng hay ho chút nào cả. Khoản massage của em nó tạm được. Còn đâu các khâu còn lại thì bình thường nhạt nhẽo. Nói chuyện nhạt. Thậm chí nói chuyện còn hơi điêu điêu, giả giả. Đến giờ mình vẫn không biết mã số và tên em nó nói có thật không :))
Thái độ cũng không có điểm gì đặc sắc, không chu đáo kỹ càng lắm, không vui vẻ gì mấy. Cá biệt hôm mình làm, em nó đến lúc massage xong xuôi hỏi anh thư giãn không, trả lời có rồi mới nói là em bị nhiệt miệng, chỉ làm được bằng tay cho anh thôi nhé. Ok, mình cũng thoải mái thôi chứ không ép buộc gì.
Chắc thấy mình dễ tính, em nó được thể nói luôn là em đang đến ngày, không động chạm gì đâu anh nhé . Ừ thì cũng đành phải ok thôi chứ chẳng nhẽ lại không. Và tiếc là khoản HJ của em nó cũng chẳng vớt vát được chút nào vì em nó làm chán quá thể. Nói chung là mình thấy không có một chút hứng thú gì để khen ấy cả.:)

Kết:
Không thể phủ nhận là quản lý ở Venus đã rất cố gắng để cải thiện cơ sở tốt hơn để phục vụ anh em đi chơi, nhưng với dàn nhân viên như vậy thì mình nghĩ những yếu tố khác dù có tốt đến đâu cũng khó mà bù đắp được. Dù áo yếm có xinh có gợi cảm đến đâu mà các em chán như thế cũng chẳng vớt vát được chút nào.

Có thể là do mặt bằng chung nhân viên ở đây kém, cũng có thể là mình quá đen :). Rất mong là có bác nào đi chỗ này thấy hài lòng thì RP nhé để anh em có thêm thông tin xem có em nào ở đây ngon không, hay là do mình quá vô duyên với chỗ này :)

Cảm ơn các bác đã đọc và chúc các bác chơi vui :)