Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Venus giang biên ngày mưa vcl...

Tiêu Phong Bắc

Thành viên mới
Chào các bác. Lại là em. Chuyên đi massa dạo

Hôm nay làm tí thịt chó mà kiếm dc cái hợp đồng, mai m1 nên định bụng phi về làm cái vs vợ. Mà nó nt bị đèn đỏ.... buồn.... đang trong cơn mưa nghĩ đến có venus gần nhà. Trời mưa chắc con vợ nó k đi đâu đâu nên phi vào.

Quán này em biết lâu rồi, nhưng gần nhà vs k có trên diễn đàn nên em k dám vào. Sáng nay mở diễn đàn ra xem mới dám vào. Em thì chắc các bác qly các quán khác biết rồi. Nên e k phải review câu tương tác cho quán. Em review có khen có chê

1. Địa điểm: khá khuất, gần chợ kẻ tạnh, các bác đi từ ngã 5 ruby1, qua bờ mương rẽ phải. Đến cuối bờ mương rẽ trái 1 đoạn là đến
  2. Csvc: rộng, rộng lắm y, phòng khách rộng rãi, quả bàn thờ thần linh quy mô vcl. Phòng massa cũng rộng. Thấy bảo phòng nào cũng có phòng vệ sinh, để xe máy khuất, oto có hầm nhưng dốc hơi cao, phòng cũng đẹp, bồn tắm góc to (2 đôi vào cũng ok) nước nôi thoải mái. Xông hơi thì e k xông nên k biết. Csvc có thể nói khá tốt so với mặt bằng các quán khác bên phố
  3. Dẫn phòng: chắc mới làm nên còn lom dom lắm, ít hỏi han chăm sóc khách, chăm chăm rót nước vối. Mà em góp ý k nên để âu nươc vối ngay trên bàn thế. Nhìn cái bàn nó kém sang. Em đợi mãi k thấy hỏi gu của a tnao, a cần gì... như cái quán khác. Chắc cũng trẻ chưa hiểu sự đời. Em lên phòng, cũng k ai hỏi, điều 1 chị khá tươi nhưng bụ bẫm quá k phải gu em. Em đổi. Sau vào mới hỏi. Nhưng sau đấy em mới thấy chán. Hỏi có ảnh k để chọn, bảo có nhưng phải kết bạn zalo vs qly, bảo a chịu. Kết bạn zalo về vợ anh nó cắt chym. Thế là lấy số zalo trên diễn đàn. Thấy có mấy bé ổn áp hỏi thì bận hết. Có số 20. Hơi tụt hứng nên nhắm mắt đưa tryn
  4. Về số 20: hơi khác so vs ảnh, nhưng nhìn cũng dc. Vòng 1to. Chắc, đầu ti thụt, nhỏ. Nhìn đẹp phết. Đẹp là v1 đẹp ý nhé. Ok cũng dc.rồi em vào wc 1 lúc. K hiểu làm gì. Vào tắm thì cũng hỏi han các kiểu, rượu thì đổ lên ngực xong trườn. Rửa ráy chư k nháp vài cái. Bé này biết massa, miết các kiểu trên lưng nhưng quên mẹ mất bóp đầu.xong lại vào wc 1 lúc rồi ra trườn. :)). Hơi buồn 1cái là em ăn kẹo cao su lâu quá. Từ lúc vào đến lúc tắm xong. Đang trườn ngực ớ ớ mà nghe tiếng kẹo cao su. Trườn thì cũng ok, âm thanh các kiểu, có kiểu trườn bym ok phết. Em ysl nên nhanh. Đoạn cuối k chiu dc bảo cho a ra. Thì làm quả nút cán tê vkl nhưng chưa hết đã nhả ra (hoặc do em ra nhiều quá =]]). Nằm nghỉ rồi vào tắm, em hỏi có cần tắm lại xà phòng k anh, trong khi em tắm lại bằng xà phòng kĩ vcl. Mình bảo thôi để anh tự tắm
  5. Xuống dưới ngồi thì 2 cu vẫn rót nước, cũng đợi mãi k thấy ai hỏi có dc k anh :)). Ngồi la liếm mấy cốc nước thì thấy có 1 bác cdt nhìn phát biết ng có tiền có lực, đặc biệt là 1 chị nghe đồn học quản lý chỗ bác Hải này. Đùa nhìn ngon vcl, e nhắc lại là xinh - ngon - ngọt vcl. Nhưng chắc chả bao giờ đến lượt mình nên ngồi ngắm thôi vậy
  6. Chốt lại : vé 250k đã giảm 50% cho ae thiendia. Vé này thu trước khi lên luôn. Tip mặc định v3 700 tắm chung. Csvs ok, nhưng có lẽ mới nên bác hải cần setup thêm đội ngũ nhân viên của mình. Nếu ở mạn nhà em thì vs cái giá này (tất nhiên km50%) thì cũng dc. Còn phi từ hn sang thì hơi xa. Hay sang ngồi ngắm chị qly thì cũng dc.
  7. Sẽ còn thử vào nữa nhưng mong rằng sẽ hơn hôm nay. sorry bác. Bài viết em k chê hay có ý tẩy chay mà đây là trải nghiệm của em review cho ae diễn đàn. Mong bác thông cảm