Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Vấn vương em 55 Nhạc Dương Lầu Hào Nam

Hoàng Minh

Thành viên mới
Hi các a/e hôm nay sau 1 tuần công tác tây nguyên thì em đã về đc HN, người mệt mỏi vì chuyến đi dài. Đành để dành hôm nay qua NDL để hồi phục năng lượng. Mình có book trước qua zalo số 55 vì thấy ảnh khá xinh, mình đến nơi thì thấy 1 cô bé dáng nhỏ nhắn khúc nào ra khúc đó, tóc dài, xì teen, liền hỏi e lễ tân e ấy số bao nhiêu. thì đc biết e ấy số 55 mình book, quả thật e ấy xinh hơn ảnh với khuôn mặt V-line, làm mình bất ngờ.

Đánh giá của mình về em 55:
face: 8,5 đ vì đúng chuẩn gu mình
v1: hệ cam nhưng vẫn ổn áp
v2: có eo, cong cong
v3: nảy nở, dáng đi lắc qua lắc lại nhìn cưng lắm
v4: gọn gàng, cắt tỉa sạch sẻ
service: anh e tự trải nghiệm nha chứ mình là mình 2 shot rồi haha, nói chung là full SV không thiếu món gì từ hôn môi, HJ, BJ, CIA
Anh em nào quen em ý đọc dc chuyển lời giúp mình là giờ vẫn vấn vương e nó nhé

Đính kèm

Aloneqb88

Thành viên mới
Hi các a/e hôm nay sau 1 tuần công tác tây nguyên thì em đã về đc HN, người mệt mỏi vì chuyến đi dài. Đành để dành hôm nay qua NDL để hồi phục năng lượng. Mình có book trước qua zalo số 55 vì thấy ảnh khá xinh, mình đến nơi thì thấy 1 cô bé dáng nhỏ nhắn khúc nào ra khúc đó, tóc dài, xì teen, liền hỏi e lễ tân e ấy số bao nhiêu. thì đc biết e ấy số 55 mình book, quả thật e ấy xinh hơn ảnh với khuôn mặt V-line, làm mình bất ngờ.

Đánh giá của mình về em 55:
face: 8,5 đ vì đúng chuẩn gu mình
v1: hệ cam nhưng vẫn ổn áp
v2: có eo, cong cong
v3: nảy nở, dáng đi lắc qua lắc lại nhìn cưng lắm
v4: gọn gàng, cắt tỉa sạch sẻ
service: anh e tự trải nghiệm nha chứ mình là mình 2 shot rồi haha, nói chung là full SV không thiếu món gì từ hôn môi, HJ, BJ, CIA
Anh em nào quen em ý đọc dc chuyển lời giúp mình là giờ vẫn vấn vương e nó nhé
Bác cho em hỏi 2 shot tiền bo có x2 không nhỉ :ROFLMAO: