Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt vời em 33, kỳ anh vẫn cho rút thăm bù hôm trước quên

nguyenduclam3393

Thành viên
Nhân dịp vừa có lương và cuối năm , em mới xách cờ hôm lên kỳ anh để xả E. Đặt em 33 thì có luôn nên đi làm về phát là em phi xe qua luôn tầm 6h kém. Vào thì em mua combo 5 vé , lên thì được cậu nhân viên dắt lên phòng xroom. Ngồi xông hơi được một lúc thì em ấy vào, em ấy tên Linh, quê Hậu Giang, trông khá xinh xắn sắc xảo, v1 đã độ hơi cứng nhưng vẫn đẹp 7đ, v2 eo ót 8,5 đ, v3 săn chắc mẩy 9đ, v4 kín khít.sau khi xông hơi xong thì ra tắm cùng em ấy , vừa tắm vừa nghịch nói chuyện rất vui, em ấy sn97, tắm xong thì qua phao trườn, một cảm giác rất Jav, lưỡi của em ấy liếm láp khắp cơ thể mình, từ gót chân đến lỗ nhị, em này liếm rất đủ bài, ko như nhiều em toàn bỏ wc, xứng đáng là chiến thần, phải nói về sơ vít mình đánh giá 9,5 đ, tổng thiệt hại tip là 1600k, do là phòng xroom. Có một điều mình chưa hài lòng lắm là mình mua combo nhưng quên ko rút thăm trúng thưởng, sáng hôm sau hỏi thì thấy ad bơ luôn

Đính kèm

Chimbonda

Thành viên mới
Mia tôi dính em 36 Tưởng chiến thần mà service như lol ý. Xroom mà đéo có CIA, Đéo có liếm gì.

ReviewkoPR

Thanh tra CDX
Thành viên BQT
bên này quản lý cũng hơi kém nhỉ, các e ko đều lắm, có e thì làm tốt có e thì vớ vẩn

nguyenduclam3393

Thành viên
bên này quản lý cũng hơi kém nhỉ, các e ko đều lắm, có e thì làm tốt có e thì vớ vẩn
Có khi mấy cụ đấy cố tình. Tôi để ý cứ hôm nào mà tôi đi đúng em tôi chọn thì ngon, còn đến đó bảo bận rồi nhân viên chọn hộ thì như cc !

Ray221

Thành viên mới
Nvien chọn hộ toàn như đấm vào mặt khách thôi bác, có lần e đi vô cực chọn 69 thì vào 1 lúc kêu e đến ngày đi ra. Nvien vào xl chonn hộ cho e 17 thái độ vô cùng nên e đuổi luôn, nvien chọn hộ lần nữa là 09 còn chán hơn nữa. Cứ nghĩ lại đến hôm đấy e lại tự nhủ như mất 10 điểm lô 🥲🥲🥲

mrerro

Thành viên mới
Có khi mấy cụ đấy cố tình. Tôi để ý cứ hôm nào mà tôi đi đúng em tôi chọn thì ngon, còn đến đó bảo bận rồi nhân viên chọn hộ thì như cc !
chuẩn đấy, trước cũng dính mấy phát nên từ đấy ko bao h vào đây nữa.