Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt đỉnh với em 23 NDL

Dưới Rốn Một Gang

Thành viên mới
Sau những ngày làm việc mệt mỏi thì hôm nay ngày nghỉ lễ cũng tới cứ như thường lệ vào khung giờ 13h trưa thứ 6 hàng tuần trong người của em cảm giác thừa chất lại được tăng thêm, lại vác xe tới NDL. Vì là khách hàng thân quen của quán nên vừa gặp em Thành đã chào hỏi và mời em uống nước ăn bánh, biết tính em thích những gì mới mẻ Thành liền giới thiệu luôn e số 23. Thật sự chưa bao giờ thất vọng về Thành nên gật đầu và lên phòng. Sau khi xông hơi và uống miếng trà thì bé cũng lên, đúng là không thể không vui. EM với 1 body hoàn hảo khuôn mặt dễ thương cùng hàm răng trắng buốt, em ấy cười với em và bắt đầu những màn ve vỡn khá khó chịu. Không nói nhiều em vào việc luôn, sau khi thủ tục tắm táp sạch sẽ em rủ tôi lên giường massa và rồi sau đo e không nhớ gì nữa .....
Tổng quan về bé
Face 9₫
V1 hệ cam hàng thật bóp đầm tay
V2 10₫
V3 8₫
Full service wc, cia đầy đủ, hôn môi bé có nói tuỳ nhưng vì thích em đẹp trai quá nên bé cho 🤣🤣
Nói chung để nói về body của em thì hoàn hảo.
Tic 900k ( Cái này nghe Thành nói là đang ctrinh đồng giá )
Tip 2000k ( cái này em cho thêm bé vì bé phục vụ nhiệt tình chứ em đi vé 1200 2 shot )

Đính kèm

To Dài Và Đen

Thành viên mới
Phê quá bác ơi nay em cũng đi số 26 nghe Thành nói số 23 với 26 là 2 chị em ruột