Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Tuyệt đỉnh song ca cùng 2 e 969 686

hoàng phong 88

Thành viên mới
Chuyện là hôm nay có chuyến công tác ở sài gòn mà mỗi lần đến sài gòn là k thể k ghé thăm các bé ở Bồng Lai Các được các bác ạ, các bé ở đây thì k thể chê được cái mảng abc của các em đc rồi nhưng mục đích hôm nay là tớ muốn review 2 cô ca sĩ 969 và 686 cứ tranh nhau hát muốn nuốt cái micro của tớ😆😆, còn khoảng cơ sở vật chất thì hệ thống Nhạc Dương Lầu nói chung BLC nói riêng thì mình đảm bảo cả nước k nơi đâu đẳng cấp hơn rồi nên sẽ bỏ qua khoảng review này nhé. Chia sẽ với ae đồng dâm Khoảng 3h chiều nay trời sài gòn hơi nắng mà nắng thì nắng rất cực, lại nghe nói e 969 đã quay trở lại và lợi hại hơn xưa nên càng k thể k ghé qua thăm e được, trùng hợp đến ngay dịp BLC đang có chương trình đi 2 bé vé giảm còn 500k cho 1 quy trình làm vua 🤴 nên mình chọn thêm bé 686 đễ trải nghiệm 4 tay 2 miệng là ntn. Phải nói là tuyệt vời ông mặt trời các ông ạ. 3 vòng hết chê, sau khi tắm tiên vs 2 e xong🛀🛀 tới phần trường thái cảm giác 4 cái vú chạy nhảy trên người làm tôi k thể đợi đc thêm phải bắt 2 e hát thôi, 2 em cứ tranh nhau cái micro của tôi mà mút 🤪🤪 1 e trên thì 1 e dưới thay phiên nhau la liếm cả người thật sự 2 cái body đó 2 cái đường lưỡi đó tôi đành đầu hàng sớm các ông ạ, nhất định lần sau sẽ đến phục thù các em sau. 1 lần không thể nói hết những tuyệt chiêu của mấy e các ông hãy trải nghiệm 1 lần 4 tay với các e để hĩu cảm giác out sớm của tôi nhé thiệt là đau lòng 🤧🤧🤧

Đính kèm