Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trở lại Sài Gòn gặp được bé 66 Nhạc Dương Lầu

Jose Nguyen

Thành viên mới
Nay được nghỉ phép nên mình quyết định vào Sài Gòn thăm gia đình và bạn bè vì đợt Tết không vào được, xuống sân bay tự nhiên thấy người mỏi mệt nên quyết định đi massage rồi về nhà sau chứ không cũng khó chịu, không thông báo trước nên cũng chẳng ai ra đón cả.

Nhớ đợt mới trước có qua NDL khu Trung Sơn vài ba lần nên nay ngựa quen đường cũ vậy hí hí...

Đi gần tiếng đồng hồ taxi rồi đến nơi, NDL thì vẫn thế, bước vào cửa gặp được em lễ tân mở cửa tiếp đón, bạn này hay thật nhìn phát nhận ra mình là khách cũ ngay, sau mà hỏi han và trà nước thì tới đoạn chọn số 66.

Nay còn được thêm dịch vụ xem hình dưới quầy nên cũng an tâm hơn hẳn, lúc trước chọn đại hên xui thôi. Mở ảnh lướt lướt tự dưng thấy bé váy đen nhìn hay ho, hỏi bạn lễ tân thì bạn bảo em này ms 66 ngoan hiền, rất biết nghe lời, thế là ưng luôn không trả giá haha.

Bước vào phòng thì có thay đổi nhiều phết, có thêm đèn chớp nháy xập xình và bồn tắm hình như cũng mới lắp nên mới tinh.

Ngồi được khoảng 10 phút gì đó thấy bé gõ cửa chào nhỏ nhẹ, mình bảo chờ anh xíu rồi anh ra.

Bước ra khỏi phong xông kiểu mình ướt đầm đìa bé liền lấy cái khăn lau khô cho mình, cúi xuống cái là thấy lấp ló cập vếu trắng xinh làm mình thấy kích thích dã man rợ..

Bé nhìn mình bằng đôi mắt long lanh, ngây thơ, nhỏ nhẹ nói “em lau người cho anh nhé rồi tắm tráng qua em massage cho anh”

Thường thì mình hay chọn mấy bé dâm dâm nhưng nay tự dưng lại thích cái ít nói hiền hiền, thật là đốn tim mà... bé cởi đồ rồi lộ quả ngực mà mình chờ đợi nãy giờ. Mình hỏi em có làm ngực không, bé nói ngực tự nhiên, còn kêu mình cứ check...

Em nhẹ nhàng tắm táp cho mình rất cẩn thận, xong còn thể hiện kỹ năng ngay trong bồn tắm luôn, sau khi thỏa mãn hiệp 1 thì lau khô mình lên giường massage.

Bé 66 này cho điểm massage 8/10 thôi vì thật ra nhu cầu mình đâu phải mat xa mà là cái đoạn nuru rất kích thích kìa... mình lật người lên, thế là bé hiểu ý đứng dậy lấy chai dầu xoa đều lên người mình... da bé này mịn căng công với quả ngực to làm mình ớn nổi da gà, bé hôn rồi trường lên cổ, thở nhẹ vào tai là mình dựng cả tóc gáy nhưng kích thích dã man... mình thình cứ nằm im hưởng thụ mặc nhiên cho bé nó thích làm gì thì làm cho đến khi mình không chịu nổi nữa ...

SV đầy đủ không thiếu khoản nào, 69 wc bj có cả, như người tình lâu ngày không gặp, thấy là quấn lấy nhau không rời, mỗi tội đến khoản z lại không có nhưng thôi cũng đành, cũng biết nên k có đòi hỏi khổ thân bé từ chối :))))

Hôm nay review nhiêu đây thôi, vì cũng dài quá rồi để dành lần sau rv kỹ hơn nha, anh e theo dõi nhé!

Tây Môn Khánh

Thành viên nổi tiếng
tks bác đã review cho ae, nhớ ko nhầm bé này có tuyệt chiêu massage cho ngón chân cái bằng cái ấy ko biết giờ còn ko bác nhỉ 😂

Jose Nguyen

Thành viên mới
tks bác đã review cho ae, nhớ ko nhầm bé này có tuyệt chiêu massage cho ngón chân cái bằng cái ấy ko biết giờ còn ko bác nhỉ 😂
hình như có quy định mới rồi nên k được dùng cái ấy để đưa ra tuyệt chiêu nữa rồi hay sao đó bác nên k thấy e ấy ra chiêu ấy :giggle:

Hữu Chung

Thành viên
66 làm ca mấy h,, có làm tình với nhau như người yêu cũ không