Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trở lại Geisha sau mùa dịch và cái kết

MinhAnh79

Thành viên mới
Dẫn Mr.Y hay chở Mrs.Z nào đó đi mát-xa là một phần trong job description của mình, và mặt bằng chung G phù hợp với công việc của mình hơn những cơ sở khác. Đủ sang trọng để đò đưa với các sếp to sếp nhỏ, lại được tiếng chơi đẹp với cấp dưới hoặc bè bạn ngang hàng.

Từ khi dịch đến giờ mình cũng chả có cơ hội để đi chơi đâu cả. Mãi hôm thứ 7 vừa rồi, sếp có đoàn khách nước ngoài sang, anh em nhấm nhẳng mãi thì cũng quyết tâm đi để cải thiện mối quan hệ với đối tác. Mình là khách quen, dẫn đoàn đến là luôn luôn có khuyến mại 20% giá vé. Nhưng thứ 7 vừa rồi đoàn mình đến đúng lúc có cu Long quản lý ở đấy. Tất nhiên là đon đả dạ vâng, nhưng còn giảm thêm 10% giá nữa, tổng vệ sinh voucher 30% vé. Nếu như chỉ toàn khách nội và không có sếp, dĩ nhiên là pool ngay cho tưng bừng hứng khởi. Nhưng sếp cũng già thích kín đáo, lại chưa đoán được ý khách ngoại thế nào, nên thôi ngậm ngùi chọn phòng riêng Vip 850k. Cu Long không biết mọi người ở đây có hay gặp không, nhưng mình thấy cũng tương đối tận tình. Không dưới 01 lần mình gặp cu này, khai báo nhu cầu là em nó tư vấn cẩn thận và chọn được các bé mình ưng. Trình bày quan điểm trong lúc nước nôi vì quán hơi đông, ông em chọn cho 04 thằng 04 bé được nhấn mạnh là mới nâng cấp nghiệp vụ, không phải bé nào ở đây cũng có. Thôi thì liều đưa chim cho em nó dí, hoặc là thương vụ thành công hoặc đối tác trở mặt.

Đi lên thang máy thấy có mấy em xuống pool nhìn cực phẩm, đối tác Hàn chim ngắn nhìn híp cả mắt. Nhẽ ra là chọn Hồng Anh, nhưng ông em Long bảo có Diễm mới đi tu nghiệp cực kì bài bản về nhất định phải thử nên mình đã quyết định bấm nút. Sau khi ai nấy về phòng, mình không biết sếp và hai anh Hàn thấy thế nào, chỉ có điều là hôm ấy về sếp dí cho một xấp để thanh toán, còn dư bao nhiêu sếp bảo thưởng cho mình. Sang tuần mới công việc với đối tác đang có chiều hướng thuận giò xuôi bướm. Dưới đây là cảm nhận của riêng mình cho hôm thứ 7 vừa rồi.

Chia sẻ một chút, mình là khách quen ở đây và đi mát xa tương đối nhiều chỗ khác nữa. Chính vì thế nên mình chỉ còn muốn tìm cảm giác mới lạ với người đẹp, chứ còn bú mút rồi phọt thì mình làm được, nhưng hứng thú chỉ còn 6 điểm so với 10 điểm ngày đầu biết đến thú vui này. Về cảm nhận của mình, thì đúng là lần này có sự khác biệt so với nhiều lần trước. Bằng một cách kì diệu nào đó mà theo lời quản lý là các bé đi tu nghiệp, mình lấy lại được cảm giác 8-9 điểm như ngày đầu biết đi mát xa. Thứ nhất, nhân tố con người, thì phải nói là Diễm - bé làm cho mình - đẹp theo kiểu cao ráo, trắng trẻo. Mặc dù có da, có thịt và người đầm nhưng bụng lại thon. Mặt và ngực cũng phải trên 8 và mình thấy không có sự can thiệp của dao kéo. Bé đẹp như là mẹ của các con mình hồi trẻ vậy, và có chút chất phác của người miền Tây. Về kĩ thuật thì đúng là khiến mình yên tâm cho sếp và đối tác sử dụng, nhưng mình cũng không ngờ hiệu ứng lại tích cực ngoài mong đợi đến như vậy đối với mình. Nhưng thôi, đó là ngoài cuộc vui. Trong lúc làm ngoài việc mau mắn nhanh nhảu trò truyện với mình, thì bé cũng rất dâm mà không phải là diễn. Không biết là bé làm cho mình hay đang chơi với mình nữa. Trườn bò thì như mọi lần, nhưng được kết hợp cả tay và miệng nhuần nhuyễn. Kích thích nhất với mình là bé bắt mình chổng mông lên để WC, tay thì sóc cu liên hồi cùng tiếng rên ư ử chân thật. Tí thì out. Nhưng Diễm biết cách hạ nhiệt để mình nằm ngửa ra rồi mới chơi tiếp. BJ kĩ càng như cu mình là báu vật vậy, còn tay thì liên hồi mân mê lỗ nhị. Em ấy đảo người 69 sau khi được mình hưởng ứng và mình đã không còn hãm được bắn tung tóe. Hiếm khi nào mà mình xuất ra trong sự thỏa mãn cực đại như thế. Xong xuôi bé còn ôm ấp mình khá lâu và tình cảm nữa.

Trên đây là cảm nhận của mình về lần đi chơi vừa rồi.
P/S: sáng ra sếp vừa bảo đối tác cũng không phải dạng vừa, đi chơi chán chê ở Nhật ở Thái rồi, cũng khó tính lắm. May sao có gửi tặng mình lời khen qua sếp, nghe chừng ổng cũng ưng cái bụng. Mình hỏi sếp đã phê chưa, thì ông ấy chỉ tủm tỉm cười.
Chân thành cảm ơn các bạn đã theo dõi.