Chào mừng bạn đến với

Cộng Đồng X

Đăng ký ngay!
*** THƯƠNG HIỆU MỚI THAM GIA CDX ***
*** THƯƠNG HIỆU LÀ THÀNH VIÊN CDX ***

Trẻ dại trước em 99 Nhạc Dương Lầu

Mai Quốc Khánh

Thành viên mới
Mấy hôm thời tiết khó chịu mà lòng người thì cũng chẳng vui gì. Sáng hôm nay thời tiết mát mơn man dễ chịu, hít căng đầy lá phổi rồi dắt xe xuống phố đến cơ quan để bắt đầu 1 ngày làm việc đầy nhẹ nhàng.
Xong công việc buổi trưa, báo hủy hai cuộc hẹn buổi chiều, mình lãng đãng lòng vòng trên phố, ngồi 1 góc quán quen làm ly cà phê ngắm dòng người qua lại. Thời tiết đẹp như này thì cũng nên nuông chiều bản thân 1 chút nhỉ, nghĩ rồi tạt vào Nhạc Dương Lầu, ko quên nhắn tin lễ tân để hỏi qua tình hình, ngắm mấy cái ảnh những cô bé xinh xắn để có thêm động lực, nhắm được em 99 rồi đặt lịch xong là phi qua luôn.

Rồi 1h30 phút trôi qua kể từ lúc gặp em, cảm giấc lâng lâng vẫn vẹn nguyên, những cảm xúc cứ như những cơn sóng gợn lên từng đợt trong suy nghĩ. Làn da trắng mịn, đôi bờ ngực tròn xoe mơn mỡn. Mình như đứa trẻ dại đứng trước một que kem ngon ngọt không thể nào cưỡng lại được.

Từ khi bước cùng a vào buồng tắm đứng, rồi sang bên bồn, rồi lại khi trên giường massa, em, đôi môi ấy, đôi bàn tay ấy, nhẹ nhàng, dịu dàng cùng bên a để có những giây phút đáng nhớ trong tâm khảm của anh...

Chốn đây sẽ luôn là lựa chọn an tâm nhất của a và nhiều người khác đã từng qua. Hẹn gặp lại.

Đính kèm